SIFA: Makamu wa Rais awe na STASHADA YA USHONAJI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIFA: Makamu wa Rais awe na STASHADA YA USHONAJI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by leroy, Apr 21, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa imeonekana kuwa kazi kubwa ya Makamu wa Rais ni KUKATA UTEPE KWA KUTUMIA MKASI kuzindua Majengo mbalimbali ya serikali, Shule, Zahanati, Visima vya Maji n.k. (achilia mbali ugeni rasmi katika warsha na makongamano), kuna shida gani tukiongeza Stashahada ya Ushonaji kama kigezo cha kuwa Makamu wa Rais ?
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaaa, nasikia juzi alienda kukata utepe huko mwanza,barabara zote za katikati ya mji zikafungwa toka saa nne kamili mpaka saa tano na nusu, alipoenda kwenye hoteli moja katikati ya mji kunywa chai..
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,539
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    alikuweha hapa, kwanza juzi palikuwa hapatoshi majira ya 11 jioni wakati anatoka airport mwanza, gari zikawekwa pembeni kwa masaa kadhaa na jana ndo alikata utepe GOLG CRET HOTEL, semina ya GEPF. Leo waliohudhuria semina hiyo, wamepelekwa SERENGETI na baadaye BUTIAMA kutalii. naskia hawalipwi chochote zaid ya msosi tu
     
  4. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Kwi! kwi! kwi! kwi! Jf kiboko jamani, eti kuna mtu humu alisema amemuagiza mkuu amletee mkasi mwingine toka kwa wacheza samba huu umekuwa butu.
     
  5. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahhaaaa...!! Hii ni hatareeeee kwa kweli
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mkuu, unamaanisha hivi?

    [​IMG]


    Au hivi?

    [​IMG]




    Hata CCM naona hana kazi ya kufanya! - na wao wamemkabidhi mkasi wao pia!

    [​IMG]



     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu Gaucho nae ni janga la kitaifa. Anakula kodi zetu tu, anachofanya ni upuuzi tu.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hahhahhaahahahhahahhaahah wana jf mmepinda....nimecheka sana leo....:A S 41::A S 41:
     
  9. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    yaani nimecheka balaa.
     
  10. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wewe mtoa mada unafaa upewe dr. Wa heshima, kwani unafikiri sana kuliko wengi wa viongozi wetu wanaopewa dr. za heshima. Ahsante sana sana kwa kuongeza siku zangu za kuishi kwa kunichekesha sana, kwani kucheka ni afya.
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa lol!!
     
  12. j

    jerry-B Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee anatembea na mkasi mfukoni yab asione utepe kashatoa mkasi
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Yaani nimecheka digitally! Kha!!Afu anavyo-concentrate utadhani anafanya kitu cha maana!
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Hata akishtuka usingizini,kitu cha kwanza atakachokiwahi ni mkasi
     
  15. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280


    Mkewe naye hakubaki nyuma katika mikasi



    [​IMG]
     
  16. a

    anin-gift Senior Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahaha angalau pia awe na certificate ya kilimo ya kupandia miti mikoani na uashi kidogo wa kuchapia mawe ya msingi.
     
  17. K

    KING COBRA IIII Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ka Choo ka Matairi ya Gari nitamuita aje akafungue! Maana angalia Mfuko ulivyotuna nadhani kanafunguo Mfukoni
     
  18. s

    sugi JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha ha ha haaaa
     
  19. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Huu mkasi inawezekana anasafiri nao tayari kwa kazi muda wowote!
     
  20. N

    Ndole JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri Salama Jabir amepata msaidizi wake ktk kipindi chake cha mikasi kwani huyu ni mtu muhimu sana kwake ana mauzoefu ya kufa mtu kuhusu mikasi te te te te ehhhhhh
     
Loading...