Sifa ambazo hazina maana ktk maisha.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa ambazo hazina maana ktk maisha..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emma., Aug 20, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,930
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Kuna mkaka nimemkuta anasema jana hakuna kitu alichofaidi kama **** za bure kwa sababu sikukuu wanawake wanalewa sana na kujisahau kwa nn sikukuu tunafanya ndo siku za maovu?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,258
    Likes Received: 4,243
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmmmh
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Huyo ni insane. La alibemendwa, au alipigwa kifafa cha utotoni, au alipata homa ya degedege, au aliugua Polio kama si surua. Si bure.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi sioni point ya kufunga mwezi mzima afu mkifungulia dhambi na anasa zile zile huu unafiki huu
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,970
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Nilishawahi kusoma mahali kuwa mwanamke akishalewa anakuwa maharage ya mbeya, so sioni ajabu jamaa kusema nanilii zinakuwa za bure
     
  6. salito

    salito JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,096
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa siamini kama hawa wafungaji siku wanafungua hufanya mambo ya ajabu sana,jana ndio nimejionea binti kalewa mpaka anarudisha chenji hovyo..
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Afu wakristo ndo wanaitwa makafir
     
  8. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You can easily judge
    the character of a man
    by how he treats those
    who can do nothing for him.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,472
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    Kwanini unatoa siri za papaa Le Mutuz?
     
Loading...