Sielewi kama ni tetesi;jana kuna bus la kilimanjaro lilidondoka wami?

Solarpanel

JF-Expert Member
Oct 9, 2012
235
195
Habari wote,tuko ofisini,mmoja wetu kasema jana kuna bus la kilimanjaro express lilidondoka mto wami,ila kwa kuwa ni bus la klm na si bus jingine habari hiyo haijatolewa popote hata hapa jamii forum,je ni kweli au ni uongo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom