The Boss
JF-Expert Member
- Aug 18, 2009
- 49,320
- 117,674
Ipekenyuliwe!
raha ya wowowo?
Ipekenyuliwe!
raha ya wowowo?
na raha ya chupi je?
umekosa
raha ya wowowo lipewe soft slaps lol
Ahaa, sikujua hiyo kitu miye!
Hiyo kitu bana unafaa hao vimodo, kama ni heavy duty ya DD OR F size lazima upate support ya forklift na sio hiyo. If you know what i mean.
umekosa
raha ya wowowo lipewe soft slaps lol
Si atabanduwa badala yake!!!
Mie bado mdogo, hii thread naona hainifai...Byeeeee!.NO.......shurti kwa staha na mahaba.........
Mie bado mdogo, hii thread naona hainifai...Byeeeee!.
Wewe hapa naona mambo yanaongelewa kwa herufi kubwa...naogopa mie!.unakwenda wapi....hebu rudi bana......
NO.......shurti kwa staha na mahaba.........
Wewe hapa naona mambo yanaongelewa kwa herufi kubwa...naogopa mie!.