Sidano ya usingizi kwa mtoto wa miaka9 ili afanyiwe MRI

Sidano ya usingizi kwa mtoto wa miaka9 ili afanyiwe MRI

malembeka18

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Posts
3,909
Reaction score
4,684
Habar wakuu nauliza mtoto wangu Umri maiak9,tumeingia kwenye kipimo Cha MRI kwa ajili ya tatizo lake la mgongo Sasa mtoto anasumbua kweli hatulii kwenye mashine nikulia tu mwanzo mwisho,
Je kuna madhara yoyote akichomwa sindano ya usingizi kwa ajili ya kufanyiwa hiyo mri
 
Habar wakuu nauliza mtoto wangu Umri maiak9,tumeingia kwenye kipimo Cha MRI kwa ajili ya tatizo lake la mgongo Sasa mtoto anasumbua kweli hatulii kwenye mashine nikulia tu mwanzo mwisho,
Je kuna madhara yoyote akichomwa sindano ya usingizi kwa ajili ya kufanyiwa hiyo mri
Mtaalam wa MRI hapo hospital yeye alisemaje kwani??
 
Hakuna madhara, huwa wanawekewa nusu kaputi, kawaida huwa kunatakiwa kuwe na Anesthetic ventilator iatakayo tumiaka kumsaidia kupumua

1747336773193.png
 
Back
Top Bottom