Siasa ni Hatariii! CCM jiandaeni kupokea wengi!

Siasa ni Hatariii! CCM jiandaeni kupokea wengi!

Kuna jamaa mmoja kindakindaki wa CDM alihamia CCM. nilimuuliza ni kweli umeipenda ccm akasema la bali alivuta mshiko na biashara zake zikamyoonea ila mchana ni ccm jioni ni cdm.huenda wanaohama wengine ni majasusi wa cdm. Ccm wanaweza kuwa wanajiloga wenyewe
Mkuu huu Uzi utauona kipindi cha kampeni 2020 kunawatu fake wengi sana ccm waliotoka upinzani wakishirikiana na ccm fulani HV! Ushauri wangu wenye mioyo myepesi wasiingie kugombea 2020 watakuwa kwenye risk mno hayo ulioyasema ni baadhi ya niliyoyaona!
 
Nadhani hawapati siri zote, wasingetekwa, wasingepigwa risasi, wangejua leo tukiandamana tu, kuna risasi za moto, wasingekamatwa na Polisi saa tisa usiku
Mku hiki kikundi kinachofanya haya yote amini system haijui hata chama hakijui ila ni mtu na siasa zake amebuni hii kitu yy kama anaona anakisaidia Chama kumbe ndio anakiaribia.
Mku kuna mtu ninaamini anakindi chake cha kuratibu haya yote na vikundi vya uasi huanza hivihivi kwani kila analopanga anafanikiwa .
Mku huu mkakati wa kuwatuma watu kuja kufanya yao kwa mwelewa hawezi kubisha hili kwani watu wana Itikadi zao lakini unamlazimisha kuiamini Itikadi ambayo alikuwa yana akaikana na kuilani then mtu huyohuyo aibubali Itikadi ambayo haimrusu kujipambanua mbele mpinzani wake.
Kwa kweli Itikadi yangu ni nzuri lakini kujipambanua mbele ya jamii ni ngumu kwa kuna vitu vingi huulizwa na jamii mara nyingi huwa ngumu sana kuwapa jamii majibu ndo mwisho tunaushia kuiambia jamii umetumwa na Chadema.
Tutekeleze Ilani ambazo tunadauwa tangu uhuru hapa ndio unaweza kusema upinzani hawawezi kutuma watu kwetu kwani hatuna la maana tukitaka kuwa na la maana tutekeleze hizo ilani tunazodaiwa na wananchi sio kuongelea maji, barabara, hospital, na mengine mengi hii wananchi wanajitoa kwa kulipa kodi na hizo kodi zao ziende sambamba na mazingira au mahitaji
 
Maji inahitaji Pembejeo, ,Malambo ya maji na skimu umwagiliaji mtu mmoja anakaa na kuipangilia kodi yao Kununua vitu visivyo na faida kwao.

Hivi chama changu nadhani mnajua hakuna zao ambalo lilikuwa linaingiza fedha za kigeni kama Kahawa ktk hili zao chama kama kinachoongiza serikali tunamkakati gani nalo kwani sioni jitihada zozote zinazofanyika juu yake namwona Waziri Mkuu anafanya uhamasishaji wa zao la Korosho tuu sioni jitihada nyingine.
Hili swala la kahawa nendeni Moshi mfano mm nilisoma Lyamungo pale hili zao lilikuwa sio mchezo lakini nenda leo hakuna kitu ukiuliza unaambiwa hakuna madawa ukikuta mtu bado ana lima kahawa madawa anayapata Kenya.
Alafu uende kumuubiria Mchaga habari ya Ccm tunachukiwa kwa chuki tuliyoiotesha wenyewe hatuna haja ya kuingoza ukabila wala nini mambo tuliyaratibu wenyewe tena kwa makusudi kabisa.
Mwanaccm wenzangu jitahidini kujiuliza ni kwa nini ile Mikoa yenye upinzani Mkubwa sana ni wakulima wa Kahawa ukishapata jibu ndio utajua siasa zinavyoitafuna hii nchi.
Huwezi kujiujumu mwenyewe ukabaki salama mara umetumwa na Chadema huu ni uongo mtupu kwani ni hoja zinakuwa nzito ambazo hatuwezi kuzijibu
 
Mwalimu wangu wa siasa JK alikuwa ananikosha sana, Kuna kipindi ndani ya vikao muhimu aliwahi kusema mtu akishakuwa mpizani huwa anakufa mpizani msiwaamini kabisa naona jamaa zangu hawakumuelewa mzee kabisa. Muda utatuambia. Tatizo kubwa ambalo itabidi AK 47 zitumike ni pale ambapo utagundua ndani ya nyumba yako ulikuwa hujui kama una adui then ukaenda kuongeza adui wa pili, kisayansi adui wa adui yako ni rafiki yako so huko ndani ndio utaujua moto wake.
 
Hahaha wanajifariji upuuzi mtupu, hakuna panya wa kuchezea sharubu za paka full stop, nyambafu
 
Mambo ya intelligence!
Kwa msiojua kuna wengine wanaenda ccm ki mkakati!!!!!
Hivi hamjiuliz inakuaje siri nzito za serikali now days zipo hadharani????

Mleta mada usikwepeshe mwez huu pale Lumumba mbaya Sana'a kwao
Wanawaza vitu Vingi Sana'a!
Wanawazia sana sanaaa 26/4
Coz bado hawana uhakika na hata intelligence imeipa hyo siku alsilimia nyingi!
Pill hawana tena imani na hawa wanaohamia huku!!
Ujue Lumumba wanashindwa kutymia hata common sense
Hali mbaya sanaaa Lumumba na mkakati wa kununua imebidi wasitishe kwa muda!
But kuna kiongox mkubwa wa upinzan ataenda Ccm lakin KIMKAKATI!!
Pure Rubbish!
Huu mchezo mliingia mkenge hapo awali na mkanyooshwa haswa. Eti leo hii mnajifanya ni "MKAKATI"..imekuwa sio kununuliwa tena!? Bladibastaadi!
Wewe Unafiki huko CCM ni kama CHAGADEMA!?
Waulize hao wanaotoka huko Chadomo wamepewa access kiasi gani na mambo ya CCM!
Acheni propaganda za wauza kahawa.
Shame on you Mofo!
 
Itoshe tu kupreview machache but nimeingiwa na kahuruma fulani kwa kinachoendelea now magereza yanaweza yakajaa hawa jamaa nikiweka ubuyu hadharani! Its. Very sensitive wengi wataingia ndani ya ccm ni maandalili ya mkakati fulani! Kunusa,kuratibu,kutoa taarifa na kutekeleza....!
Nenda Kapime malaria mkuu.
 
Acheni porojo nyie cdm

Magufuli baba endelea kutenga fungu la kuwanunua hawa wapinzani.
 
From what i know chama kama ccm na vingine ni rahisi kukihujumu tokea ndani na sio nje. Hii wanaiweza sana huko nchi zilizoendelea unapandikiza mtu then anakuwa mzalendo wa chama hadi anapanda kuwa hata mwenyekiti au katibu wa chama then ndio anakivuruga tena karbu na uchaguzi
 
Kama sijakosea nimefika mahali nimegundundua siasa ni hatari kuliko gesi! Mambo mengi yanafanyika tunafikiri ni maamuz ya watu binafsi kumbe ni mkakati leo nimenasa ubuyu! Ccm jiandaeni kupokea ugeni mkubwa sana kutoka sehemu mbalimbali za nchi kwa jina la kukiunga mkono chama na rais na kukihama chadema! Nyoka kageuka samaki kinachoandaliwa humo ndani baadae ni cha ajabu mnoo! Its very sensitive! Endeleeni kupokea wageni but hatari inakuja!
We waache wapokee hata majoka siku yakianza kula mayai ndiyo watajua kazi ya cheke cheke ni nini?
 
Na hili ndo kosa kubwa upinzani huwa unalifanya. Umeshawahi jiuliza ni kwanini Mara nyingi ccm inakuwa kama imelemewa halafu mwisho wa siku inatangazwa mshindi? Ni kwa sababu ccm Mara zote inawaacha upinzani kuamini kuwa sasa tumewashika. Msiseme sijui wana dola, dola pia ni watu na wanashawishiwa. Kwanini msipenyeze hao mamluki kwa polisi mkawa na kizazi cha polisi kinachowatii kama kweli mpo vizuri kwe kupenyeza penyeza? Mnaachwa mnajichezesha weeee halafu uchaguzi ukifika mnaanza kushangaa na kulaumu polisi. Kuongoza nchi kubwa kama Tanzania kunahitaji akili na uwezo mkubwa wa ushawishi. Sio kwa raia tu, ushawishi kwa jeshi na Polisi. Nchi Ina mambo mengi. Ukubwa na ubabe wa ccm unaonekanaga wakati wa maamuzi na uchaguzi, sasa hivi upinzani utacheza ngonjera zote afu mwishoni utaanza matamko ya kulaani. Angalizo tu ni kwamba kukiondoa chama kama ccm inawezekana lakini inahitajika akili kubwa sana na si kujaribu Jaribu. Ila Inawezekana.
 
Kuna jamaa mmoja kindakindaki wa CDM alihamia CCM. nilimuuliza ni kweli umeipenda ccm akasema la bali alivuta mshiko na biashara zake zikamyoonea ila mchana ni ccm jioni ni cdm.huenda wanaohama wengine ni majasusi wa cdm. Ccm wanaweza kuwa wanajiloga wenyewe
Unataka kumaanisha Albarto Msando? Sawa pamoja na kufanya kazi hiyo ya ujasusi lakini hakuwa Chadema bali alitokea ACT na biashara zake hakuna was kugusa
 
CCM ni chama kikongwe kinaelewa mbinu zote,kwa hivyo hakuna shaka yoyote.
 
Itoshe tu kupreview machache but nimeingiwa na kahuruma fulani kwa kinachoendelea now magereza yanaweza yakajaa hawa jamaa nikiweka ubuyu hadharani! Its. Very sensitive wengi wataingia ndani ya ccm ni maandalili ya mkakati fulani! Kunusa,kuratibu,kutoa taarifa na kutekeleza....!
Mkuu njia rahisi ya kufanya mapinduzi kwa sasa ni kuingia ndani ya ccm na kupambana huko huko maana vinginevyo majina yatabadilika
 
CCM ni chama kikongwe kinaelewa mbinu zote,kwa hivyo hakuna shaka yoyote.
Kumbuka maneno ya baba wa Taifa! Niukweli usiopingika kuwa mpinzani mkubwa wa ccm sio chadema wala upinzani kwa ujumla wao!! Dhana hii inajengeka kwa matamshi ya baba wa Taifa aliposema adui mkubwa wa ccm hatatoka nje atatoka ndani! Sasa ndani amekengeuka? Au amekuja?
 
Back
Top Bottom