Siasa ni Hatariii! CCM jiandaeni kupokea wengi!

Siasa ni Hatariii! CCM jiandaeni kupokea wengi!

belak

Senior Member
Joined
Jul 23, 2016
Posts
179
Reaction score
377
Kama sijakosea nimefika mahali nimegundundua siasa ni hatari kuliko gesi! Mambo mengi yanafanyika tunafikiri ni maamuz ya watu binafsi kumbe ni mkakati leo nimenasa ubuyu! Ccm jiandaeni kupokea ugeni mkubwa sana kutoka sehemu mbalimbali za nchi kwa jina la kukiunga mkono chama na rais na kukihama chadema! Nyoka kageuka samaki kinachoandaliwa humo ndani baadae ni cha ajabu mnoo! Its very sensitive! Endeleeni kupokea wageni but hatari inakuja!
 
Tumwagie huo ubuyu Mkuu.
Itoshe tu kupreview machache but nimeingiwa na kahuruma fulani kwa kinachoendelea now magereza yanaweza yakajaa hawa jamaa nikiweka ubuyu hadharani! Its. Very sensitive wengi wataingia ndani ya ccm ni maandalili ya mkakati fulani! Kunusa,kuratibu,kutoa taarifa na kutekeleza....!
 
Kama sijakosea nimefika mahali nimegundundua siasa ni hatari kuliko gesi! Mambo mengi yanafanyika tunafikiri ni maamuz ya watu binafsi kumbe ni mkakati leo nimenasa ubuyu! Ccm jiandaeni kupokea ugeni mkubwa sana kutoka sehemu mbalimbali za nchi kwa jina la kukiunga mkono chama na rais na kukihama chadema! Nyoka kageuka samaki kinachoandaliwa humo ndani baadae ni cha ajabu mnoo! Its very sensitive! Endeleeni kupokea wageni but hatari inakuja!
Wajiandae na mamuluki
 
Kama sijakosea nimefika mahali nimegundundua siasa ni hatari kuliko gesi! Mambo mengi yanafanyika tunafikiri ni maamuz ya watu binafsi kumbe ni mkakati leo nimenasa ubuyu! Ccm jiandaeni kupokea ugeni mkubwa sana kutoka sehemu mbalimbali za nchi kwa jina la kukiunga mkono chama na rais na kukihama chadema! Nyoka kageuka samaki kinachoandaliwa humo ndani baadae ni cha ajabu mnoo! Its very sensitive! Endeleeni kupokea wageni but hatari inakuja!
Mkuu nawaza kwa sauti ukiwa CCM utaweza kufanya kitu tofauti nao??Maana wengi huwa wanapata akili wakiwa nje ya CCM
 
Funguka Mkuu kwa kiasi uwezacho.

Itoshe tu kupreview machache but nimeingiwa na kahuruma fulani kwa kinachoendelea now magereza yanaweza yakajaa hawa jamaa nikiweka ubuyu hadharani! Its. Very sensitive wengi wataingia ndani ya ccm ni maandalili ya mkakati fulani! Kunusa,kuratibu,kutoa taarifa na kutekeleza....!
 
Chadema kina viongozi wajanja sana kama wanapata kila linalowanyika sirini inakuje vigumu kutuma watu kwa mpinzani wao kuandaa uasi. Sio kila king'acho ni lulu umakini unahitajika tatizo tumeshawapokea
 
Funguka Mkuu kwa kiasi uwezacho.
Kuna kamkakati karevenge na hii ni long term issue nyingi zitafanyika kipindi cha uchaguzi ujao! Soma vzr comments zangu za pili!
 
Mambo ya intelligence!
Kwa msiojua kuna wengine wanaenda ccm ki mkakati!!!!!
Hivi hamjiuliz inakuaje siri nzito za serikali now days zipo hadharani????

Mleta mada usikwepeshe mwez huu pale Lumumba mbaya Sana'a kwao
Wanawaza vitu Vingi Sana'a!
Wanawazia sana sanaaa 26/4
Coz bado hawana uhakika na hata intelligence imeipa hyo siku alsilimia nyingi!
Pill hawana tena imani na hawa wanaohamia huku!!
Ujue Lumumba wanashindwa kutymia hata common sense
Hali mbaya sanaaa Lumumba na mkakati wa kununua imebidi wasitishe kwa muda!
But kuna kiongox mkubwa wa upinzan ataenda Ccm lakin KIMKAKATI!!
 
Chadema kina viongozi wajanja sana kama wanapata kila linalowanyika sirini inakuje vigumu kutuma watu kwa mpinzani wao kuandaa uasi. Sio kila king'acho ni lulu umakini unahitajika tatizo tumeshawapokea
Nilishawah kufikiria theory kama hiyo. Kwamba uckute jamaa wansondoka upinzan kwa mbembe lakin baadae waje waitafune ccm kwa ndani.
 
Kuna jamaa mmoja kindakindaki wa CDM alihamia CCM. nilimuuliza ni kweli umeipenda ccm akasema la bali alivuta mshiko na biashara zake zikamyoonea ila mchana ni ccm jioni ni cdm.huenda wanaohama wengine ni majasusi wa cdm. Ccm wanaweza kuwa wanajiloga wenyewe
 
Chadema kina viongozi wajanja sana kama wanapata kila linalowanyika sirini inakuje vigumu kutuma watu kwa mpinzani wao kuandaa uasi. Sio kila king'acho ni lulu umakini unahitajika tatizo tumeshawapokea
Nadhani hawapati siri zote, wasingetekwa, wasingepigwa risasi, wangejua leo tukiandamana tu, kuna risasi za moto, wasingekamatwa na Polisi saa tisa usiku
 
We unafikiri ccm no kama chaduma? Wanampokea fisadi luwasa na Kumpa nafasi ya kugombea urais!?
Hii imepitwa na wakati mkuu. Ni kukariri tu. Mashujaa wakamataji kwa nn wasingemkamata na kubaki kuimba kama kasuku. Walisema alijinyea na mgonjwa wa kufia ikulu baada kura yote yakazima. Muogopeni Mungu
 
Back
Top Bottom