comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,688
- 17,955
Achana nae mshamba tuu huyomwambie comrade! watu wanawivu!
Achana nae mshamba tuu huyomwambie comrade! watu wanawivu!
wivu unakusumbuaDogo nione wivu sababu ya hiyo ngozi isiyo hata na msisimko wa kimahaba?
Au unadhani me msukuma mwenzio.
ahsante! daaah!Jiandae kuwa commanded as if wewe ndie mwanamke.
Jiandae kukamatwa na pilisi pindi hata ukimfokea.
Jiandae kupelekeshwa hadi kufulishwa bikni.
Jiandae kushurutishwa na yeye ndie awe anapokea mshahara wako.
Jiandae kugonga ngozi ya baridi kama nyama ya nyoka.
Jiandae kushurutishwa kugawiwa/kupangiwa kazi za ndani.
Jiandae kushurutishwa kumpiga deki daily kabla hajasinzia.
Nakadhalika, nakadhalika
........[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Umesahau 0713...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Aman iwe nanyi!
Nafanya kazi na shirika fulani la kigeni miaka kadhaa! kuna binti wa kizungu nimekuwa karibu naye tangu nimejiunga na shirika hili. kila anapokwenda kwao Uk. amekuwa akinitaka twende wote Ilakutokana na majukumu yangu nimekuwa nikikosa muda wa kuambatana naye! jana nimepata likizo ya mwezi mzima mtoto kesha nikatia tiketi ya ndege kwenda Uk. pia kaniahidi ntamgegeda mpaka niseme basi! jamani mnipe changamoto ntakazo pitia huko kwao Uk.
Mdogo wetu kapata mume UKHebu post picha yake tuone, lisije likawa dume.[emoji2955][emoji848]