Si busara kuchunguza inbox ya mpenzi wako

Si busara kuchunguza inbox ya mpenzi wako

Nina rafk yangu mmoja juzi tumekaa sehem tunapiga maji akaanza kunionyesha sim yake kuna apps ameinstall kwa sim yake hyo ndio ina save massage zake zote na hata majina ya michepuko yake amesave huko,
yaan hata mchepuko ukipiga simu inaita lakn call zote hazionekan zinaenda kwenye hyo apps yaan kasave picha za michepuko yote na ameifunga na password...

Unaweza kuwa huru na simu na usione kitu watu kiboko

He hee afanye madodosa yake tu ila ni heri nisijue.
 
Daaa nimeipenda sana hiii topic.... Mahusiano kibao yanakosa direction coz ya kuchunguzana.. Nilikuwa na hiyo tabia. Cku hizi hata cjigusi kbsa kushika cmu,.. Nilifanya sana research na mwisho nikawa specimen...
 
Hapo sawa kabisa, hakuna kuchunguzana hapa, kila mda nikienda bafuni nikitoka umenuna kumbe umeingia inbox, afu haya masmartphone hayana siri sms ikiingia inaanza kudxplay kwa juu hapa, acheni hizo kila mtu na inbox yake bhana
 
Nikigundua umeingia inbox ujue aidha nikuache au uliyoyaona yawe siri yako
 
Asilimia kubwa unaibiwa.watu wa hivyo hawataki ushahid wowote ubaki.so anafuta makitu yote kuondoa msongamano.maana ukichagua kipi cha kudelete unaeza sahau vingine.no loose ends.
Ila inawezekana huibiwi,mchuchu hapatag msg.lol

jiamini tu japo pana swali hapo, je ni kweli huwa hatumiwi msg?
 
Ukiona mwenza wako anakuweka mbal na sim / Passwords kila mahali huyo kaa nae mbali anaficha nini ??? huo ni ubinafsi ukiwa na siri usiingie kwenye mahusiano ubak na siri zako - Kwanza hakuna kitu kizuri kama kuwa muwaz no stress
 
Back
Top Bottom