Shy-Rose Bhanji ..na mtazamo wake huko Igunga


mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,201
Likes
16,686
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,201 16,686 280
[TABLE="class: uiGrid fbPhotoSnowboxInfo, width: 0"]
[TR]
[TD="class: vTop fbPhotoUfiCol"]

Shy-Rose Bhanji

baada ya kushindwa kutekeleza sera sasa tunatumia mpaka watoto kwenye propanganda..hii ni aibuuuuuu....igunga tunapelekeshwa siyo siri banaaa...
—


nimejaribu kuweka picha za watoto huko Igunga wakiwa wamevaa skafu za ccm....na chini nimeweka mtazamo wa aliyekuwa mgombea wa ubunge wa kinonondoni katika uchaguzi wa ndani ya ccm...soma mwenyewe mtazamo wa mwanadada..




[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 

Attachments:

Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Nona attachment ya picha tuu
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Ukiona watoto wanavaa hayo manguo ujue wazazi wao wameyakataa. Wazazi ndio watakaopiga kura hiyo jumapili so ni dalili nzuri kwa ukombozi wa taifa letu
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Dada shy-rose kiukweli hastahili kuwa CCM, anajilazimisha tu.Anaweza kuwa mwanasiasa mzuri kwa jamii hata akiwa nje ya CCM,Only that hajiamini
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,201
Likes
16,686
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,201 16,686 280
ccm na watoto kwenye kampeni
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,746
Likes
2,098
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,746 2,098 280
Huyu dada tangu ameshindwa ktk kura za maoni k'ndoni.Amejenga chuki kali dhidi ya ccm.amekua na tabia za kinafikinafiki na nadhan anajiandaa kwenda upinzani.ila hata ile sifa ya uongozi hana,maadili sufuri.najua hata huko chadema mtamchoka kama shibuda kwa pupa ya kutaka uongozi na umaarufu wa kijinga.hawa ndio mamluki ndani ya ccm haiwezekani ukawa mwana ccm halafu ukaombea chama chako kushindwa.ila dawa yake iko jikoni hatuumizi kichwa msh..zi.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,654
Likes
1,604
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,654 1,604 280
hawa ndio mamluki ndani ya ccm haiwezekani ukawa mwana ccm halafu ukaombea chama chako kushindwa.ila dawa yake iko jikoni hatuumizi kichwa msh..zi.
best pumba of the week
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Huyu dada tangu ameshindwa ktk kura za maoni k'ndoni.Amejenga chuki kali dhidi ya ccm.amekua na tabia za kinafikinafiki na nadhan anajiandaa kwenda upinzani.ila hata ile sifa ya uongozi hana,maadili sufuri.najua hata huko chadema mtamchoka kama shibuda kwa pupa ya kutaka uongozi na umaarufu wa kijinga.hawa ndio mamluki ndani ya ccm haiwezekani ukawa mwana ccm halafu ukaombea chama chako kushindwa.ila dawa yake iko jikoni hatuumizi kichwa msh..zi.
Ni kweli mkuu...aliposhindwa kura za maoni ndio chuki yake ikaibuka.
Anachofanya sasa hivi ni kujijengea umaarufu then anahamia CDM.
Wenye macho na waone....
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Dada shy-rose kiukweli hastahili kuwa CCM, anajilazimisha tu.Anaweza kuwa mwanasiasa mzuri kwa jamii hata akiwa nje ya CCM,Only that hajiamini
Hajawahi kuwa mwana siasa wa aina yoyote wala hana mvuto katika jamii.
Anakoelekea ni kuwa jamvi wa vyama vya siasa.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Huyu dada tangu ameshindwa ktk kura za maoni k'ndoni.Amejenga chuki kali dhidi ya ccm.amekua na tabia za kinafikinafiki na nadhan anajiandaa kwenda upinzani.ila hata ile sifa ya uongozi hana,maadili sufuri.najua hata huko chadema mtamchoka kama shibuda kwa pupa ya kutaka uongozi na umaarufu wa kijinga.hawa ndio mamluki ndani ya ccm haiwezekani ukawa mwana ccm halafu ukaombea chama chako kushindwa.ila dawa yake iko jikoni hatuumizi kichwa msh..zi.
Huna lolote wewe umepiga kelele gamba gamba yako wapi? Safari bado ipo mkuu??????? bwahaha ahaha ahahaha!!!!!!!
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Huyu dada tangu ameshindwa ktk kura za maoni k'ndoni.Amejenga chuki kali dhidi ya ccm.amekua na tabia za kinafikinafiki na nadhan anajiandaa kwenda upinzani.ila hata ile sifa ya uongozi hana,maadili sufuri.najua hata huko chadema mtamchoka kama shibuda kwa pupa ya kutaka uongozi na umaarufu wa kijinga.hawa ndio mamluki ndani ya ccm haiwezekani ukawa mwana ccm halafu ukaombea chama chako kushindwa.ila dawa yake iko jikoni hatuumizi kichwa msh..zi.
Nyie kila anayewakosoa ana chuki hamtapata independent thinkers mtaendelea kubaki na mizee kina Msekwa milele huku chama kikiwafia mnakiona.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Hajawahi kuwa mwana siasa wa aina yoyote wala hana mvuto katika jamii.
Anakoelekea ni kuwa jamvi wa vyama vya siasa.
Hamtaki kukosolewa na kuambiwa ukweli? ........watu wa ndio mzee.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,002
Likes
1,627
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,002 1,627 280
[TABLE="class: uiGrid fbPhotoSnowboxInfo, width: 0"]
[TR]
[TD="class: vTop fbPhotoUfiCol"]

Shy-Rose Bhanji

baada ya kushindwa kutekeleza sera sasa tunatumia mpaka watoto kwenye propanganda..hii ni aibuuuuuu....igunga tunapelekeshwa siyo siri banaaa...
-


nimejaribu kuweka picha za watoto huko Igunga wakiwa wamevaa skafu za ccm....na chini nimeweka mtazamo wa aliyekuwa mgombea wa ubunge wa kinonondoni katika uchaguzi wa ndani ya ccm...soma mwenyewe mtazamo wa mwanadada..




[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Ajira mbaya kwa watoto.
 
zimmerman

zimmerman

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
577
Likes
289
Points
80
zimmerman

zimmerman

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
577 289 80
Mimi ni chadema lakini huyu dada kwa tabia yake hii hawezi kuwa a good political material hata akiwa upande wetu. Yeye yuko ccm kwa sasa na ana kila wajibu wa kukisaidia chama chake kifanye vizuri. Hata kama kuna mambo ambayo hayapendi kwenye chama chake lakini siyo busara kucriticize chama chake publically kama anavyofanya facebook. Kwani amekosa forums zingine ndani ya chama kukikosoa chama chake? Hawa watu wa design hii hawafai chama chochote cha siasa....na kama chadema tuko makini....hatupaswi kuwakaribisha watu kama hawa.
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Nyie kila anayewakosoa ana chuki hamtapata independent thinkers mtaendelea kubaki na mizee kina Msekwa milele huku chama kikiwafia mnakiona.
Kukosolewa chama tawala ni muhimu ili kijisahihishe lakini ma old timers kama Msekwa wameishiwa vocha na si sura sahihi ya chama kwa leo.
Debe tupu lile
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Akili kumkichwa, ukilemaa umeachwa.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Huyu dada tangu ameshindwa ktk kura za maoni k'ndoni.Amejenga chuki kali dhidi ya ccm.amekua na tabia za kinafikinafiki na nadhan anajiandaa kwenda upinzani.ila hata ile sifa ya uongozi hana,maadili sufuri.najua hata huko chadema mtamchoka kama shibuda kwa pupa ya kutaka uongozi na umaarufu wa kijinga.hawa ndio mamluki ndani ya ccm haiwezekani ukawa mwana ccm halafu ukaombea chama chako kushindwa.ila dawa yake iko jikoni hatuumizi kichwa msh..zi.

Huyu ni mwana CCM mwenye uthubutu na yeye huona mambo ya box si kama wengi wenu matumbo mbele na kuvaa pistol mikutanoni
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,026