Shule za SECONDARY kwanini hakuna mawasiliano??

Shule za SECONDARY kwanini hakuna mawasiliano??

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Posts
2,554
Reaction score
49
Jamani baada ya majina ya wanafunzi kutangazwa kujiunga na kitato cha 5,nimekuwa nikifatilia taarifa mbalimbali za shule zetu huko nyumbani TZ, lakini cha kushangaza yaani huwezi kukuta shule ina website hata blog tu hakuna.Nilitaka kupata baadhi ya contact za shule lakini hakuna contact zao hata nilipo-gogo bado sijapata.
Jamani hivi ni uzembe wa aina gani kweli kwa shule kama Ilboru,Bwiru Boys,Minaki,Azania.. etc.. shule ambzo ziko mijini kabisa kutokuwa hata na website? hivi tatizo lake ni nini??
Nimevunjika moyo sana sio siri.
 
Mkubwa, wewe ni mgeni nchi hii au? Website hata ya wizara ni kasheshe, wewe unalalamikia ya shule!
 
Kaka tokea ulivyoondoka nchi haina mbele wala kisogo..kikubwa wanafunzi wanamiliki michina kibao bongo
 
Jamani baada ya majina ya wanafunzi kutangazwa kujiunga na kitato cha 5,nimekuwa nikifatilia taarifa mbalimbali za shule zetu huko nyumbani TZ, lakini cha kushangaza yaani huwezi kukuta shule ina website hata blog tu hakuna.Nilitaka kupata baadhi ya contact za shule lakini hakuna contact zao hata nilipo-gogo bado sijapata.
Jamani hivi ni uzembe wa aina gani kweli kwa shule kama Ilboru,Bwiru Boys,Minaki,Azania.. etc.. shule ambzo ziko mijini kabisa kutokuwa hata na website? hivi tatizo lake ni nini??
Nimevunjika moyo sana sio siri.
Pole sana mkuu,lakini ndio nchi yetu hii,lakini mimi pia nilikuwa na tatizo kama lako nikahangaika sana google nikajikuta napata,nimejaribu kuambatanisha hapa but kama kutakuwa na matatizo ya ku download utasema ili nijaribu kuweka tena,hilo ni moja pili nilikuwa naomba mtu yoyote mwenye contacts za GALANOS HIGH SCHOOL ipo TANGA anisaidie,nahitaji no ya simu ya shule,au ya mkuu wa shule au hata nikipata no ya mwalimu yoyote wa shule hiyo itakuwa vizuri.
 

Attachments

Ahsante sana mkuu watu kama ninyi manahitajika sana katika jamii.
stay blessed!
Pole sana mkuu,lakini ndio nchi yetu hii,lakini mimi pia nilikuwa na tatizo kama lako nikahangaika sana google nikajikuta napata,nimejaribu kuambatanisha hapa but kama kutakuwa na matatizo ya ku download utasema ili nijaribu kuweka tena,hilo ni moja pili nilikuwa naomba mtu yoyote mwenye contacts za GALANOS HIGH SCHOOL ipo TANGA anisaidie,nahitaji no ya simu ya shule,au ya mkuu wa shule au hata nikipata no ya mwalimu yoyote wa shule hiyo itakuwa vizuri.
 
Ni kweli mkuu najua hata web za wizara ni kimeo lakini nimeuliza hivyo nikilinganisha na mazingira ya shule zilipo,hadhi na jinsi zinavyojulikana .
baadhi zao zina sister school nje ya nchi kitu ambacho kama wangekuwa na flow of information wangeweza kufaidika kwa mambo mengi sana.
Mkubwa, wewe ni mgeni nchi hii au? Website hata ya wizara ni kasheshe, wewe unalalamikia ya shule!
 
Subiri mkongo wa mawasiliano wa taifa. tumeahidiwa utakuwa tayari juni mwaka huu na shule zitatumia mtandao kwa masomo yao. hapo nafikiri watakuwa na website zao!
 
Back
Top Bottom