Shule Yawaumbua walimu na Waziri wa elimu

Shule Yawaumbua walimu na Waziri wa elimu

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
7,607
Reaction score
1,764
Leo nikitazama ChanelFive ,mwanahabari anamuuliza mwanafunzi nani raisi wa Tanganyika ,mwanafunzi wa formthree anajibu ni Ali Hasan Mwinyi ,jamaa akazidi kumuuliza nani Raisi wa Tanzania mwanafunzi akajibu J.K.Kikwete mtangazaji alipaliwa haijulikani kama na mate au kicheko.

Akaulizwa mwanafunzi mwengiine raia wa Ufaransa shule hiyo hiyo tena kwa kiswahili aliweza kumjua raisi wa ufaransa aliepo madarakani.

Mimi mtazamaji nilishindwa kosa lile ni la nani mwanafunzi,walimu,waziri au wazazi wa mtoto ,mwanafunzi formthree hamjui Raisi wa Nchi yake ???
 
Aisee!
Hii story kama ni ya kweli!
Serikali iliyoipoteza Tanganyika ndio ilaumiwe!
...
Hadi leo watoto wanafundishwa Tz ni muungano wa Z,bar na Tanganyika, wanamtambua raisi wa Z,bar vilevile wanamtambua rais wa Tanzania! So kumuuliza raisi wa Tanganyika ni kumchanganya! Thus why amebahatisha hivyo!!!!!
Sidhani kama kweli ingekuepo hafu eti asimjue rais wake!
 
KunaWaalimu wakirudishwa sekondari kusoma wanafunzi wao watawashinda ufaulu.
 
Leo nikitazama ChanelFive ,mwanahabari anamuuliza mwanafunzi nani raisi wa Tanganyika ,mwanafunzi wa formthree anajibu ni Ali Hasan Mwinyi ,jamaa akazidi kumuuliza nani Raisi wa Tanzania mwanafunzi akajibu J.K.Kikwete mtangazaji alipaliwa haijulikani kama na mate au kicheko.

Akaulizwa mwanafunzi mwengiine raia wa Ufaransa shule hiyo hiyo tena kwa kiswahili aliweza kumjua raisi wa ufaransa aliepo madarakani.

Mimi mtazamaji nilishindwa kosa lile ni la nani mwanafunzi,walimu,waziri au wazazi wa mtoto ,mwanafunzi formthree hamjui Raisi wa Nchi yake ???
Nilitarajia huyo raia wa ufaransa ajibu ni nani raisi wa Tanganyika na apatie, lakini kama kaulizwa raisi wa ufaransa ni nani na akapata, na sisi tukamuuliza mtanzania raisi wa Tanganyika akakosa, si kosa lake maana yeye si raia wa Tanganyika...alipoulizwa juu ya Tanzania kapatia vizuri. Changamoto kwa bunge la katiba ni hiyo kuwatafuta watanganyika na kuwajulisha kuwa wao ni watanganyika na hivyo raisi wao au mkuu wao wa dola ni....napendekeza Mchungaji Mtikila na waziri wake mkuu awe ZZK wengine wote wanaweza kufuata hapo....
 
Tatizo maraisi wamekua wengi sana siku hzi; mara raisi wa manzese, raisi wa wasafi, raisi wa tff etc mnawachanganya watoto wetu aseee°
 
Kwani kidato gani kuna mada ya nani rais wa Tanzania?
Haya maswali hayapo katika syllabus bali ni masuala ya kawaida tuu.
Hivyo basi,kosa ni la mwanafunzi husika.
 
Leo nikitazama ChanelFive ,mwanahabari anamuuliza mwanafunzi nani raisi wa Tanganyika ,mwanafunzi wa formthree anajibu ni Ali Hasan Mwinyi ,jamaa akazidi kumuuliza nani Raisi wa Tanzania mwanafunzi akajibu J.K.Kikwete mtangazaji alipaliwa haijulikani kama na mate au kicheko.

Akaulizwa mwanafunzi mwengiine raia wa Ufaransa shule hiyo hiyo tena kwa kiswahili aliweza kumjua raisi wa ufaransa aliepo madarakani.

Mimi mtazamaji nilishindwa kosa lile ni la nani mwanafunzi,walimu,waziri au wazazi wa mtoto ,mwanafunzi formthree hamjui Raisi wa Nchi yake ???

Unauliza kosa la nani wakati aliyeulizwa swali ni mwanafunzi.
Acha kuleta hoja ambayo cyo ya mcngi kuwachafua wenzako 2mia uhuru wako vizuri.
 
Tatizo maraisi wamekua wengi sana siku hzi; mara raisi wa manzese, raisi wa wasafi, raisi wa tff etc mnawachanganya watoto wetu aseee°

Bunge la katiba liangalie pia hio hali.
 
Back
Top Bottom