Shule ya style za ngono

Shule ya style za ngono

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,979
Reaction score
168,481
3925_427760250613270_1506093804_n.jpg
 
Kaka Bujibuji shule za boarding za jinsia moja zina vituko sana acha wewe.
 
Last edited by a moderator:
Whats wrong with this pic,mimi naona normal pause
 
Hako ka kati kana macho bomba ila hata hako ka kulia kanahusika mbaya! Kwa hali hii kweli usijikute umekuwa fataki?
 
Bujibuji picha ya kawaida sana hiyo, unajishushia hadhi kuweka picha na kichwa cha habari tofauti! kama huna picha za kuweka muachie Mbuzi Mzee sio lazima na wewe uonekane unaweka picha!
 
Last edited by a moderator:
mathematics, kumbe kuna hadhi??? sikujua na asante kwa kunijulisha.
Je saa hizi hadhi yangu imeshuka daraja, iko daraja gani? Je ni hadhi ipi hiyo?
Bujibuji picha ya kawaida sana hiyo, unajishushia hadhi kuweka picha na kichwa cha habari tofauti! kama huna picha za kuweka muachie Mbuzi Mzee sio lazima na wewe uonekane unaweka picha!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom