Ndiyo mkuu huyu jamaa ni papai sidhani kama kuna mwanamke anayeweza kuanzisha mada kama hizi. Huyu ni shoga anatafuta attentionEtiii!,gazeti la makorokocho linasema etii inasemekana wewe ni mwamba!!!~Sudi Brown
Jiangalie mdogo’etu🥱🤔🤔 hivi ulisema unatokewa wapi?
Jiangalie mdogo’etu
Mzuka mkuuNiaje mwalii.
Mzuka mkuu
Ukitulia vzr hapa utapata kila hitaji la moyo wako!😁Hawa watu wanaojua staili zote hizi ni wawapi et ila angalau nipate location ya kutega.
Bado hajapewa naonaVipi yule mzungu wako ameshakupa mimba??
Wanadai magheto yao ni self-contained kuna vyumba vya Ibada vimejengwa mumo kwa pale.meishatoka kanisani lakini
cc;BICHWAKOMWE aipate taarifa hii kwenye faili lake kiutekelezaji na kuandaa dokezo sabili kimkakati.Dog style ni style moja ya kishua yani ukun unaingia humo vizur. style hii inapigiwa sehemu yeyote.ata mm napendelea sana hii style.
-Whistle blowing,Mambo ipo huku
View attachment 3674309
Huogopi?Hakawii kuachia mpulizo mkali wa trumpet ya Hamerin!Pwempweleeee!Hatari!
Mm wa kike mkuuEtiii!,gazeti la makorokocho linasema etii inasemekana wewe ni mwamba!!!~Sudi Brown