Shule ya sifa: Shule ya Sekondari Milambo, Tabora

Walambo wamojaa hakunaga kujuanaa ubabee kwa sana kupata nyali ilikua vitaa kati ya hao walimu kabaki zomaa katondoraa na majubwa washa tanguliaa
 
Aisee mimi sitoisahau hii shule. Kwani maisha yangu yote ya Advance hapo milambo hatukuwahi kufanya annual, terminal wala midterm test.

Mtihani wa kwanza kuufanya ulikuwa ni Mock, wa pili NECTA herself.

Hahahaa.
Daah milambo shule yangu naipendaa
 
Nimesoma hapo Advance,nilikaa bweni la Nyerere.
Hadi sasa Milambo iko vizuri,zaidi inazidi kuboreshwa,nilipata fursa ya kupatembelea hapo mwaka 2015 mwishoni.
ulikutana na yule mpishi anaitwa msengi, manake ndio aliyebaki, na kumbukumbu hatari, alinifahamu kwa vile nilikuwa namuibukia mara kwa mara kwa kupata soft manake ngema wakati mwingine ilikuwa ni shida kutafunika
 
Daaah nilikuwepo hapo nikipiga PCB,yan uongoz wa shule hauna habar ni mwendo wa utawala binafsi tuu alaf watu wanapasua pepa kama kawaidaa!!!!!!.[emoji2] [emoji2] [emoji1]
Mkuu ulikimbiaa zaina zaina
 
na kyala akiwa second master ulimumkuta
 
Aisee mimi sitoisahau hii shule. Kwani maisha yangu yote ya Advance hapo milambo hatukuwahi kufanya annual, terminal wala midterm test.

Mtihani wa kwanza kuufanya ulikuwa ni Mock, wa pili NECTA herself.

Hahahaa.
ila ni kweli aisee, mie nimesoma hapo form 1 mpaka 4 sijaona test, na form 5 karibia nusu darasa tukafaulu vizuri tu
 
MILAMBO SHULE YANGU NAIPENDAAAA, IPO TABORA MJINI, MKOANI TABORA KANDA YA MAGHARIBI, MOTTO WETU SIKU ZOTE!!

Nakumbuka huu wimbo kila jumatatu lazima uimbwe wakati wa parade
 
Boyz wakituona wanaume wanakula chochoo
kuna siku alfajiri tukawa tunakimbia mchakamchaka, sasa kufika pale 4 ways karibia na mihayo sekondari, tukakutana na tabora boys nao wanakimbia mchakamchaka, dadadeki, ulitembea mkono hapo, sie tusio na nguvu vinyoya tukalala mbele kurudi shule, wababe wakanyukana, na kuna siku tena tulikutana na tabora boys nadhani lilikuwa ni kombe la mgulunde pale kazima, mechi kwisha tu ngumi zikaanza mpunga wa kazima sec wote ulilazwa chini, na kuna siku wakakosea behewa la treni tukawekwa pa1 na tabora boys, kuingia tunakuta tabora boys wametuna wanapiga story, mkono ulitembea hapo mpaka tabora boys ikabidi warudi kwa station master wakapewa behewa lingine
 
Daaah nilikuwepo hapo nikipiga PCB,yan uongoz wa shule hauna habar ni mwendo wa utawala binafsi tuu alaf watu wanapasua pepa kama kawaidaa!!!!!!.[emoji2] [emoji2] [emoji1]
milambo kuna pcb siku hizi,
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…