shukrani

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Jamani napenda kuwashukuru sana tena sana wale woooooooooooooote tuliokutana fraideiiiiiiiiiiii,ilikuwa pouwa kufahamiana na kubadilishana mawazo mazuriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,yale malengo plz tuyatimize si mnakumbuka ziz wiki kukutana kwenye kujiwe chetu kupya?sasa je kuna yoyote alie mkontact Mwanakijiji ili tujue tunakabizi vipi mchango wetu?ntakula hela mm shauri zenu
 

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,811
Likes
1,751
Points
280

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,811 1,751 280
Jamani napenda kuwashukuru sana tena sana wale woooooooooooooote tuliokutana fraideiiiiiiiiiiii,ilikuwa pouwa kufahamiana na kubadilishana mawazo mazuriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,yale malengo plz tuyatimize si mnakumbuka ziz wiki kukutana kwenye kujiwe chetu kupya?sasa je kuna yoyote alie mkontact Mwanakijiji ili tujue tunakabizi vipi mchango wetu?ntakula hela mm shauri zenu
He! Wewe,,,Pearl hapa tunapinga ufisadi chonde chonde na visenti vyetu:rolleyes:
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,722
Likes
32,543
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,722 32,543 280
mmh acha urongo,ulielekezwa vby kivipi?
Ulinambia nikifika salenda sijui niakate kulia afu kulia tena afu kulia. Dah! Nilipoibukia ni siri yangu, lakini at least palikuwa na kaunta ina vinywaji baridi. Tatizo ulisusa kunipa namba zako za simu. Nikalazimika kuchangia SBL wakati nyie mnachangia waathirika. LOL!
 

Forum statistics

Threads 1,191,647
Members 451,726
Posts 27,716,446