Shortlist ya Hakimu mkazi daraja la II


sajo

sajo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
454
Likes
225
Points
60
sajo

sajo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
454 225 60
nimesikia leo tarehe 27 april mtanzania news wametoa shortlist ya walioomba kazi ya hakimu mkazi daraja la pili,kwa aliepata electronic source ya hiyo kitu please naomba aiweke humu tuweze kuicheki,wengine tupo mbali na magazeti yanapouzwa,wengine tupo nje pembezoni mwa tanzania..kwa ataepata sio mbaya akitujulisha na mliokua hamna habari mkacheki kwenye hiyo mtanzania ya leo
 
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
2,839
Likes
1,397
Points
280
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
2,839 1,397 280
hata majira pia wametoa mkuu
 
S

shahaar

New Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

shahaar

New Member
Joined Apr 27, 2012
1 0 0
nimesikia leo tarehe 27 april mtanzania news wametoa shortlist ya walioomba kazi ya hakimu mkazi daraja la pili,kwa aliepata electronic source ya hiyo kitu please naomba aiweke humu tuweze kuicheki,wengine tupo mbali na magazeti yanapouzwa,wengine tupo nje pembezoni mwa tanzania..kwa ataepata sio mbaya akitujulisha na mliokua hamna habari mkacheki kwenye hiyo mtanzania ya leo
Rafiki yangu ameitwa nae.
 
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2010
Messages
1,053
Likes
111
Points
160
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2010
1,053 111 160
Lnk inahusika jamanii
 
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
227
Likes
7
Points
35
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
227 7 35
Bandungu hakuna wa kuzibandika hapa pls!
Kama vipi mwenye taarifa atujuze hata siku ya interview na ni wapi itakuwa,tujichanganye hivyo hivyo..TAFADHALI
 
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
227
Likes
7
Points
35
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
227 7 35
Nimeliona tangazo,Majira ya tarehe 28/04.Itavyuu zinaanza tarehe 14/05 kwa makundi ya watu 20 kila kundi,Mahakama Kuu Makao Makuu,Kivukoni Front.Majina yapo 900 kwa nafasi 300,kama bado hujaona jina lako nashauri uende pale Mahakama kuu,lazima watakuwa na list ya walioitwa kwenye usaili.TUOMBEANE kwa walioitwa na kwa tunaoendelea kutafuta.Safari bado ndefu...
 
sajo

sajo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
454
Likes
225
Points
60
sajo

sajo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
454 225 60
Nimeliona tangazo,Majira ya tarehe 28/04.Itavyuu zinaanza tarehe 14/05 kwa makundi ya watu 20 kila kundi,Mahakama Kuu Makao Makuu,Kivukoni Front.Majina yapo 900 kwa nafasi 300,kama bado hujaona jina lako nashauri uende pale Mahakama kuu,lazima watakuwa na list ya walioitwa kwenye usaili.TUOMBEANE kwa walioitwa na kwa tunaoendelea kutafuta.Safari bado ndefu...
AMEN Mkuu
 
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
227
Likes
7
Points
35
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
227 7 35
Hivi hizi interview zitakuwa written au oral,na wanatilia mkazo wapi hasa?Kwa mwenye ufahamu tafadhali....
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055