Shonza: Chadema wanatapatapa.sijaisifu jukwaani


Status
Not open for further replies.
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Juliana Shonza

Chadema waanza kutapatapa Arusha baada ya mashambulizi ya ccm yaliyofanyika kona zote za kata za uchaguzi leo hii. Wamebaki kusema uwongo na propaganda mara tumezomewa,mara tumeshushwa jukwaani.,mara tumeisifu chadema jukwaani.

poleni sana safari hii hamchomoki.Tarehe 16 tusikimbiane tukutane hapahapa tupeane matokeo.

viva ccm vivaaa
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
649
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 649 280
Hakuna aliyeleta taarifa za wewe kuisifia Cdm acha upotoshaji.usifikiri wote humu ni waruwaru.wewe umesema kwamba mafisadi wengi sana wako ccm,sasa kama ulikuwaumechukuliwa na mapepo sema utaeleweka ila sio kutubadirishia story.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Martin MunisiTANURU LA FIKRA
Nawapongeza sana vijana nakini Juliana Shonza na Mtela Mwampamba kwa kazi mzuri waliyo ifanya leo kata ya Kaloleni Mianzini Arusha chadema waliwatuma vijana wa kuzomea lakini sera zikawanogea wakajisahau baadae walisikika wakisema kumbe hii Chadema inatudanganyaga mbona huyu mdada alikuwa jikoni lakini katoka huko ? Tujiangalie chali wangu!!!"" !!!!
Like · · 3 hours ago near Arusha, Dar es Salaam ·
4 people like this.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Chadema ina hali mbaya arusha, huo ndio ukweli. Nyie fanyieni siasa jf ila kwenye field mnanyolewa kwa kijinga cha moto
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Ccm endeleeni kuota tuu.arusha sio iramba!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Ccm itawagaragaza sana na ole wenu mjifiche tr 17
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Combination ya Shonza, Mwigulu na Mtela ndio 'full stop' kwa CHADEMA.

Kwa sasa CCM na serikali viwe tuli, CHADEMA ameshapatiwa 'full stop' yake.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
Huvi huyu Shonza ni nani katika siasa za Tanzania??!!!!!!!!!!!!!!??
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Machadema yameishiwa hoja yamebaki na uzushi uongo uzandiki na ubabaishaji.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Combination ya Shonza, Mwigulu na Mtela ndio 'full stop' kwa CHADEMA.

Kwa sasa CCM na serikali viwe tuli, CHADEMA ameshapatiwa 'full stop' yake.
Mkuu hicho ni kikosi cha anga, ardhini na majini, kinapia kote kote...kilianza na iramba sasa arusha...hakuna kuwapa nafasi machadema ni kuwaachia manundu tuuuuu
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Chadema arusha siku zake zinahesabika
 
L

ladysha

Senior Member
Joined
May 29, 2013
Messages
157
Likes
1
Points
0
L

ladysha

Senior Member
Joined May 29, 2013
157 1 0
We shonza wa ajabu kweli nimekudharau huna msimamo hata hufai kuolewa ukiachika utatoa sira za mume wa kwanza hata kama alikufaa sana haujafundwa ndo maana huna kusitiri msungo wewe unasubiri uonewe huruma upate upendeleo mwana siasa utakua wewe msungo kama wewe mwangalie hata haya huna kazi kuwasema vibaya viongozi walokulea ovyo kubwa zima.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,420
Likes
14,571
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,420 14,571 280
Martin MunisiTANURU LA FIKRA
Nawapongeza sana vijana nakini Juliana Shonza na Mtela Mwampamba kwa kazi mzuri waliyo ifanya leo kata ya Kaloleni Mianzini Arusha chadema waliwatuma vijana wa kuzomea lakini sera zikawanogea wakajisahau baadae walisikika wakisema kumbe hii Chadema inatudanganyaga mbona huyu mdada alikuwa jikoni lakini katoka huko ? Tujiangalie chali wangu!!!"" !!!!
Like · · 3 hours ago near Arusha, Dar es Salaam ·
4 people like this.
Kuna vitu vingine vinachekesha....
 
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,005
Likes
19
Points
135
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,005 19 135
We shonza wa ajabu kweli nimekudharau huna msimamo hata hufai kuolewa ukiachika utatoa sira za mume wa kwanza hata kama alikufaa sana haujafundwa ndo maana huna kusitiri msungo wewe unasubiri uonewe huruma upate upendeleo mwana siasa utakua wewe msungo kama wewe mwangalie hata haya huna kazi kuwasema vibaya viongozi walokulea ovyo kubwa zima.
Shonza alisema maneno haya katika mkutano wa karoleni naomba ninukuu"Chadema wana tabia sawa na nguruwe,maana ni nguruwe pekee mwenye sifa ya kula watoto wake pindi akisikia njaa,hiyo ndiyo chadema"
chezea shonza wewe anawapa unyago wa kutosha .
iron lady mwarobaini wa chadomo
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Juliana Shonza



Chadema waanza kutapatapa Arusha baada ya mashambulizi ya ccm yaliyofanyika kona zote za kata za uchaguzi leo hii.
Wamebaki kusema uwongo na propaganda mara tumezomewa,mara tumeshushwa jukwaani.,mara tumeisifu chadema jukwaani.
poleni sana safari hii hamchomoki.Tarehe 16 tusikimbiane tukutane hapahapa tupeane matokeo.
viva ccm vivaaa
Sina hakika kama unaukumbuka "USIKU WA MAKAMBA" kule Kanda ya Ziwa!!!??
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Tp mazembe yamuwania Amri Kiemba
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Tutakutana humu tar 16 baada ya uchaguzi. Jumatatu tunakwenda manispaa kumwondoa meya wa kichina
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Shonza alisema maneno haya katika mkutano wa karoleni naomba ninukuu"Chadema wana tabia sawa na nguruwe,maana ni nguruwe pekee mwenye sifa ya kula watoto wake pindi akisikia njaa,hiyo ndiyo chadema"
chezea shonza wewe anawapa unyago wa kutosha .
iron lady mwarobaini wa chadomo
Aaaahh! Nilikuwa sijui! Hivi kumbe kwa CCM mtu kuwa na uwezo wa kutukana ni sifa moja wapo ya kuwa IRON .... Pia sina hakika kama unajua maana ya UNYAGO!! Unless UNYAGO nayo ni sehemu ya CCM maana Baba na Mama Mwanaasha wana kaasili ka michezo hiyo. Si kila w/end tunaona vijeba vikiingizana Magogoni!!!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,104
Members 490,586
Posts 30,501,122