Atalipia barua ngapi ....kumbuka haombi sehemu moja ....akikosa hapo ataomba Mara nyingine sehemu nyingine kwahiyo huko kote atembeze pesaKwa hiyo walipaji sio hao waombaji, bali wazazi au walezi wa waombaji. Kumbe zingelipwa tu
Mizigo wazazi tulionayo inatutosha huyo jama yeye alitaka tubebe tena mzigo wakulipia maombi ya kazi posta? Acha kabisa.Kwa hiyo walipaji sio hao waombaji, bali wazazi au walezi wa waombaji. Kumbe zingelipwa tu
Nafikiri kirahisi zaidi wangeweka access ya kulipia ndani ya hiyo system, ambapo may be anayeomba kazi angetakiwa kulipia hata kwa mpesa 5hen access ya kuendelea ku submit application yake inakuwa active., kwa kufanya hvyo wangekuwa wameshughulika na hilo kwa digitalized wayHabari wapendwa katika bwana,naomba kuwasilisha hoja
Kwa mwezi wa pili tarehe 27/02/2018 serikali kupitia ofisi ya rais -TAMISEMI ilitangaza ajira za walimu takribani 45,000. Ambapo waombaji walitakiwa kuomba kwa njia ya mtandao.
Watu walipewa siku 18 kuwasilisha maombi yao ,ambapo jumla ya waombaji 91,000 walijitokeza kuwania nafasi hizi,ambapo ikiwa ofisi ya rais-TAMISEMI ingewataka waombaoji kutuma maombi yao kwa njia ya posta ,tuchukulie kila bahasha kwa mfumo wa EMS kulingana na wingi wa viambato kila bahasha ingalighalimu kiasi kisichopungua 11,500 x waombaji 91,000 = 1,046,500,000/= hivyo shirika letu la posta lingepata kiasi hicho cha fedha kwa muda Wa Sikh 18 tu.
Kwa hali hii naiomba serikali yangu kuwa makini katika kukusanya mapato ili kuhakikisha mashirika yetu ya umma yanapiga hatua hivyo kuweza kusonga mbele kimaendeleo.
Ushauri wangu ni kuwa serikali ihimize nyaraka zote za serikali zitumwe kwa njia ya posta ili kuliinua shirika letu kiuchumi
Lakini nashauri wizara ya OR-TAMISEMI na wizara ya Uchukuzi na Mawasiliano kufanya kazi kwa ushirikiano ili kuweza kufanikisha hili jambo
Ahsanteni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani huko internet cafe hamkulipa Mkuu?Mizigo wazazi tulionayo inatutosha huyo jama yeye alitaka tubebe tena mzigo wakulipia maombi ya kazi posta? Acha kabisa.
Mambo ya Mwaka 2018 unatuletea leo hii mwaka 2019?Habari wapendwa katika bwana,naomba kuwasilisha hoja
Kwa mwezi wa pili tarehe 27/02/2018 serikali kupitia ofisi ya rais -TAMISEMI ilitangaza ajira za walimu takribani 45,000. Ambapo waombaji walitakiwa kuomba kwa njia ya mtandao.
Watu walipewa siku 18 kuwasilisha maombi yao ,ambapo jumla ya waombaji 91,000 walijitokeza kuwania nafasi hizi,ambapo ikiwa ofisi ya rais-TAMISEMI ingewataka waombaoji kutuma maombi yao kwa njia ya posta ,tuchukulie kila bahasha kwa mfumo wa EMS kulingana na wingi wa viambato kila bahasha ingalighalimu kiasi kisichopungua 11,500 x waombaji 91,000 = 1,046,500,000/= hivyo shirika letu la posta lingepata kiasi hicho cha fedha kwa muda Wa Sikh 18 tu.
Kwa hali hii naiomba serikali yangu kuwa makini katika kukusanya mapato ili kuhakikisha mashirika yetu ya umma yanapiga hatua hivyo kuweza kusonga mbele kimaendeleo.
Ushauri wangu ni kuwa serikali ihimize nyaraka zote za serikali zitumwe kwa njia ya posta ili kuliinua shirika letu kiuchumi
Lakini nashauri wizara ya OR-TAMISEMI na wizara ya Uchukuzi na Mawasiliano kufanya kazi kwa ushirikiano ili kuweza kufanikisha hili jambo
Ahsanteni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nzuri sana hii,nadhani ifike kipindi watz tuache kulia lia na kila raia awajibike kuletea maendeleo nchi yakeNafikiri kirahisi zaidi wangeweka access ya kulipia ndani ya hiyo system, ambapo may be anayeomba kazi angetakiwa kulipia hata kwa mpesa 5hen access ya kuendelea ku submit application yake inakuwa active., kwa kufanya hvyo wangekuwa wameshughulika na hilo kwa digitalized way
Sent using Jamii Forums mobile app
Hufatilii tarifa Mkuu,hii ni ya mwaka huu ,be current Mr.Mambo ya Mwaka 2018 unatuletea leo hii mwaka 2019?
Haiendelei sababu hamtaki kushiriki kuijenga,mnadhani serikali ndo kila kituHalafu mnakaa mnajiuliza kwanini nchi haiendelei...ha ha haa
Nzuri sana hii,nadhani ifike kipindi watz tuache kulia lia na kila raia awajibike kuletea maendeleo nchi yake
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha mawazo ya kinyonyaji watu hata hela ya bando ya kuingia huko ajira portal hawana hiyo 11500 waitoe wapi ?Habari wapendwa katika bwana,naomba kuwasilisha hoja
Kwa mwezi wa pili tarehe 27/02/2018 serikali kupitia ofisi ya rais -TAMISEMI ilitangaza ajira za walimu takribani 45,000. Ambapo waombaji walitakiwa kuomba kwa njia ya mtandao.
Watu walipewa siku 18 kuwasilisha maombi yao ,ambapo jumla ya waombaji 91,000 walijitokeza kuwania nafasi hizi,ambapo ikiwa ofisi ya rais-TAMISEMI ingewataka waombaoji kutuma maombi yao kwa njia ya posta ,tuchukulie kila bahasha kwa mfumo wa EMS kulingana na wingi wa viambato kila bahasha ingalighalimu kiasi kisichopungua 11,500 x waombaji 91,000 = 1,046,500,000/= hivyo shirika letu la posta lingepata kiasi hicho cha fedha kwa muda Wa Sikh 18 tu.
Kwa hali hii naiomba serikali yangu kuwa makini katika kukusanya mapato ili kuhakikisha mashirika yetu ya umma yanapiga hatua hivyo kuweza kusonga mbele kimaendeleo.
Ushauri wangu ni kuwa serikali ihimize nyaraka zote za serikali zitumwe kwa njia ya posta ili kuliinua shirika letu kiuchumi
Lakini nashauri wizara ya OR-TAMISEMI na wizara ya Uchukuzi na Mawasiliano kufanya kazi kwa ushirikiano ili kuweza kufanikisha hili jambo
Ahsanteni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Habari wapendwa katika bwana,naomba kuwasilisha hoja
Kwa mwezi wa pili tarehe 27/02/2018 serikali kupitia ofisi ya rais -TAMISEMI ilitangaza ajira za walimu takribani 45,000. Ambapo waombaji walitakiwa kuomba kwa njia ya mtandao.
Watu walipewa siku 18 kuwasilisha maombi yao ,ambapo jumla ya waombaji 91,000 walijitokeza kuwania nafasi hizi,ambapo ikiwa ofisi ya rais-TAMISEMI ingewataka waombaoji kutuma maombi yao kwa njia ya posta ,tuchukulie kila bahasha kwa mfumo wa EMS kulingana na wingi wa viambato kila bahasha ingalighalimu kiasi kisichopungua 11,500 x waombaji 91,000 = 1,046,500,000/= hivyo shirika letu la posta lingepata kiasi hicho cha fedha kwa muda Wa Sikh 18 tu.
Kwa hali hii naiomba serikali yangu kuwa makini katika kukusanya mapato ili kuhakikisha mashirika yetu ya umma yanapiga hatua hivyo kuweza kusonga mbele kimaendeleo.
Ushauri wangu ni kuwa serikali ihimize nyaraka zote za serikali zitumwe kwa njia ya posta ili kuliinua shirika letu kiuchumi
Lakini nashauri wizara ya OR-TAMISEMI na wizara ya Uchukuzi na Mawasiliano kufanya kazi kwa ushirikiano ili kuweza kufanikisha hili jambo
Ahsanteni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Habari wapendwa katika bwana,naomba kuwasilisha hoja
Kwa mwezi wa pili tarehe 27/02/2018 serikali kupitia ofisi ya rais -TAMISEMI ilitangaza ajira za walimu takribani 45,000. Ambapo waombaji walitakiwa kuomba kwa njia ya mtandao.
Watu walipewa siku 18 kuwasilisha maombi yao ,ambapo jumla ya waombaji 91,000 walijitokeza kuwania nafasi hizi,ambapo ikiwa ofisi ya rais-TAMISEMI ingewataka waombaoji kutuma maombi yao kwa njia ya posta ,tuchukulie kila bahasha kwa mfumo wa EMS kulingana na wingi wa viambato kila bahasha ingalighalimu kiasi kisichopungua 11,500 x waombaji 91,000 = 1,046,500,000/= hivyo shirika letu la posta lingepata kiasi hicho cha fedha kwa muda Wa Sikh 18 tu.
Kwa hali hii naiomba serikali yangu kuwa makini katika kukusanya mapato ili kuhakikisha mashirika yetu ya umma yanapiga hatua hivyo kuweza kusonga mbele kimaendeleo.
Ushauri wangu ni kuwa serikali ihimize nyaraka zote za serikali zitumwe kwa njia ya posta ili kuliinua shirika letu kiuchumi
Lakini nashauri wizara ya OR-TAMISEMI na wizara ya Uchukuzi na Mawasiliano kufanya kazi kwa ushirikiano ili kuweza kufanikisha hili jambo
Ahsanteni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Leo ni sikukuu ya wajinga, let them celebrate together.Naona wajinga wenzio wamekutilia na like kabisa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Naona wajinga wenzio wamekutilia na like kabisa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mkuu vijana hawana hela hata ya bahasha wahurumie. Elfu 11,500 kubwa sana kwao
Inaweza kuwa kweli ila graduate wengi wapo mjini. Hizo huduma sio ghali sana. Wengine walisha scan siku nyingi wanazo tu kwenye email na flash....mambo yasiwe mengi. Inawezekana una pointSi kweli Mkuu,scanning ni sh 1000 kwa kila kopi,x4 =4000,kufungua emails kwa vijijini ni sh 2000 na kituma ni sh 5000 jumla kuu ni sh 11000 so hakuna unafuu,
Sent using Jamii Forums mobile app
Lakuvunda halina ubani. Huyu jamaa nishida au janga la kitaifa. Nchi IPO juu chini sikuhizi. Usifikiri kuwa hausiki huyu ni muharibifu wa mambo ogopa sana.Habari wapendwa katika bwana,naomba kuwasilisha hoja
Kwa mwezi wa pili tarehe 27/02/2018 serikali kupitia ofisi ya rais -TAMISEMI ilitangaza ajira za walimu takribani 45,000. Ambapo waombaji walitakiwa kuomba kwa njia ya mtandao.
Watu walipewa siku 18 kuwasilisha maombi yao ,ambapo jumla ya waombaji 91,000 walijitokeza kuwania nafasi hizi,ambapo ikiwa ofisi ya rais-TAMISEMI ingewataka waombaoji kutuma maombi yao kwa njia ya posta ,tuchukulie kila bahasha kwa mfumo wa EMS kulingana na wingi wa viambato kila bahasha ingalighalimu kiasi kisichopungua 11,500 x waombaji 91,000 = 1,046,500,000/= hivyo shirika letu la posta lingepata kiasi hicho cha fedha kwa muda Wa Sikh 18 tu.
Kwa hali hii naiomba serikali yangu kuwa makini katika kukusanya mapato ili kuhakikisha mashirika yetu ya umma yanapiga hatua hivyo kuweza kusonga mbele kimaendeleo.
Ushauri wangu ni kuwa serikali ihimize nyaraka zote za serikali zitumwe kwa njia ya posta ili kuliinua shirika letu kiuchumi
Lakini nashauri wizara ya OR-TAMISEMI na wizara ya Uchukuzi na Mawasiliano kufanya kazi kwa ushirikiano ili kuweza kufanikisha hili jambo
Ahsanteni.
Sent using Jamii Forums mobile app