Midekoo JF-Expert Member Joined Mar 30, 2015 Posts 47,776 Reaction score 257,649 Sep 6, 2017 #1 Hii ni picha waliyopiga kipindi mapenzi ni moto Kama Ilivyo kawaida Wabongo tupe title habar tutajaza wenyewe. Kwa caption hizi za Uchebe mambo yanaonekana sio mazur Yeye na Shishi baby.
Hii ni picha waliyopiga kipindi mapenzi ni moto Kama Ilivyo kawaida Wabongo tupe title habar tutajaza wenyewe. Kwa caption hizi za Uchebe mambo yanaonekana sio mazur Yeye na Shishi baby.
mayowela JF-Expert Member Joined Nov 2, 2014 Posts 2,125 Reaction score 1,757 Sep 6, 2017 #2 Kama kimenuka kipulizie marashi
Mwifwa JF-Expert Member Joined Apr 3, 2017 Posts 48,765 Reaction score 126,685 Sep 6, 2017 #3 Hali zao tu hizo mkuu
scalethat JF-Expert Member Joined Oct 7, 2016 Posts 1,063 Reaction score 1,905 Sep 6, 2017 #4 Hahahahaaaaa mtaka cha uvunguni sharti uiname Na mvumilivu hula mbivu Supermarioo
PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member Joined Mar 25, 2016 Posts 10,517 Reaction score 13,264 Sep 6, 2017 #5 Kijana anatafuta kiki. -Ndumilakuwili-
Galapagosi JF-Expert Member Joined Apr 21, 2017 Posts 2,848 Reaction score 2,640 Sep 6, 2017 #6 Hahahaha kwanini uwe seregeti boy??
Beira Boy JF-Expert Member Joined Aug 7, 2016 Posts 24,931 Reaction score 44,939 Sep 6, 2017 #7 Waache wapambane na hali zao mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
Kifurukutu JF-Expert Member Joined Aug 29, 2013 Posts 4,697 Reaction score 6,825 Sep 6, 2017 #8 Dogo analilia shishi ampost! Ahahah huu umarioo utawaua madogo wa dar
O option JF-Expert Member Joined Jan 15, 2013 Posts 2,029 Reaction score 1,501 Sep 6, 2017 #9 The dumbest idiot Sent using Jamii Forums mobile app
Midekoo JF-Expert Member Joined Mar 30, 2015 Posts 47,776 Reaction score 257,649 Sep 6, 2017 Thread starter #10 Galapagosi said: Hahahaha kwanini uwe seregeti boy?? Click to expand... Maslahi vijana hawataki kazi
Midekoo JF-Expert Member Joined Mar 30, 2015 Posts 47,776 Reaction score 257,649 Sep 6, 2017 Thread starter #11 Daniel Agger said: Dogo analilia shishi ampost! Ahahah huu umarioo utawaua madogo wa dar Click to expand... Kumbee 😱
Daniel Agger said: Dogo analilia shishi ampost! Ahahah huu umarioo utawaua madogo wa dar Click to expand... Kumbee 😱
Dr.adams faida JF-Expert Member Joined Mar 11, 2013 Posts 1,918 Reaction score 3,465 Sep 6, 2017 #12 follow your heart and not your head...ugulia maumivu kijana uliyemwacha najua yameshapoa!
Kalosa JF-Expert Member Joined Feb 22, 2017 Posts 1,915 Reaction score 5,593 Sep 6, 2017 #13 Na huyo ni nani ? To accomplish much you must first lose everything..
balibabambonahi JF-Expert Member Joined Apr 5, 2015 Posts 16,790 Reaction score 15,575 Sep 6, 2017 #14 Jike shupa hilooooo Sent using Jamii Forums mobile app
data JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 26,945 Reaction score 23,890 Sep 6, 2017 #15 Bulshit..
Kapeace JF-Expert Member Joined May 26, 2017 Posts 25,913 Reaction score 70,690 Sep 6, 2017 #16 Marioo+jike shupa, aibu naona mimi huku wakati nipo nyuma ya keyboard Sent using Jamii Forums mobile app
Marioo+jike shupa, aibu naona mimi huku wakati nipo nyuma ya keyboard Sent using Jamii Forums mobile app
LadyAJ JF-Expert Member Joined Oct 21, 2015 Posts 7,173 Reaction score 9,656 Sep 6, 2017 #17 Ahadi walizokua wakipewa wanawake ikiwamo ndoa,maisha mazuri, umaarufu n.k ndizo ahadi wanazopewa wanaume siku hizi! Kweli zama zimebadilika acheni Mwanamke aitwe mwanamke kwa kweli lol Sent using Jamii Forums mobile app
Ahadi walizokua wakipewa wanawake ikiwamo ndoa,maisha mazuri, umaarufu n.k ndizo ahadi wanazopewa wanaume siku hizi! Kweli zama zimebadilika acheni Mwanamke aitwe mwanamke kwa kweli lol Sent using Jamii Forums mobile app
dingihimself JF-Expert Member Joined Jan 9, 2016 Posts 9,832 Reaction score 20,349 Sep 6, 2017 #18 Kijana amesha nyang'anywa funguo za gari tayari
chakii JF-Expert Member Joined Sep 15, 2013 Posts 21,659 Reaction score 28,838 Sep 6, 2017 #19 Dogo anapenda utelezi huyu
gsawe Member Joined Nov 19, 2015 Posts 57 Reaction score 44 Sep 6, 2017 #20 Pumbavuuu unapenda ganda la ndiziii eeehh Sent using Jamii Forums mobile app