Shilole kufanyiwa makubwa 'honeymoon'


miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,514
Likes
2,590
Points
280
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,514 2,590 280
Mume mtarajiwa wa msanii ambaye ni mfano wa kuigwa kwa mabinti kutokana na juhudi zake za kupambana na maisha, Zuwena Mohamedi au Shilole, ameweka wazi matarajio ya kumpeleka Ulaya kula 'honey moon' mke wake huyo mtarajiwa.


16122564_1014875958616756_5725040390222905344_n.jpg?itok=SXUauzm5&timestamp=1509278416


Akizungumza na mwandishi wa East Africa Radio, mwanaume huyo anayejulikana kwa jina la Uchebe, amesema ndoa yake na msanii huyo itakuwa mwezi wa 12 mwaka huu kwa kuwa ameshakamilisha taratibu zote za kuhalalisha mahusiano yake na msanii huyo.

"Mwenyezi Mungu afanyie wepesi sasa hivi tupo kwenye maandalizi, na akipenda mwezi wa 12 itakuwa ndoa kwani taratibu zote nishafuata, mahari mi nishamaliza sidaiwi, na honey moon nampeleka Ulaya", amesema Uchebe ambaye ndiye shemeji yetu kwa Shilole.

Hivi karibuni kulikuwa na tetesi kwamba wawili hao wameachana, na Shilole kukanusha taarifa hizo na kusema kwamba wawili hao bado wapo pamoja.

Fahamu kwamba pamoja na vituko vyake vingi, Shilole ni mfano bora kwa mabinti kutokana na bidii anazoonyesha kwenye kupambana na maisha, ambapo mpaka sasa ni mjasiriamali mkubwa, kwa kuwa na mgahawa wa chakula, bidhaa ambayo ni brand yake pamoja na kusimamia wasanii wengine.



EATV
 
mende msafi

mende msafi

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,097
Likes
2,019
Points
280
mende msafi

mende msafi

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,097 2,019 280
Mwezi asali
 
THE BADDEST

THE BADDEST

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
864
Likes
785
Points
180
THE BADDEST

THE BADDEST

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
864 785 180
Ohooo basi sawa
 
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2017
Messages
1,888
Likes
2,328
Points
280
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2017
1,888 2,328 280
Kosa kubwa wanalofanya nikuweka mambo yao public, wanasahau kuwa kuna husda za wanadamu
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Uwoya na Janjaro honeymoon wapi?
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,862
Likes
5,165
Points
280
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,862 5,165 280
Walisema mwezi wa 10 ni wa 12 tena???
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,778
Likes
164,440
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,778 164,440 280
Bongo Bahati Mbaya
 
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
2,729
Likes
2,249
Points
280
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
2,729 2,249 280
Kumbe uchebe anapesa za kwenda hadi ulaya..
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,849
Likes
9,349
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,849 9,349 280
Mwezi December Ulaya baridi, bora ampeleke Australia au New Zealand.
 
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,207
Likes
17,605
Points
280
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
12,207 17,605 280
Kosa kubwa wanalofanya nikuweka mambo yao public, wanasahau kuwa kuna husda za wanadamu
Maisha ya wasanii mara nyingi mambo yao mengi ni hadharani. Wasiposemwa sana ndio wamepotea kwenye tasnia. Usishangae hata hii nayo ikawa ni jitihada ya kuhakikisha hawapotei hewani
 
mwandende JR

mwandende JR

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2017
Messages
1,111
Likes
1,230
Points
280
mwandende JR

mwandende JR

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2017
1,111 1,230 280
Yeye mwenyewe NAIROBI hapajuwi....atampeleka ULAYA SHILOLE?waache FIKSI
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,242