Shilingi 50!!!

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Dec 12, 2009
233
225
Kuna mtoto mmoja wa kike huko kijijini alipanda mti wa mpera pasipo kuvaa chupi,mara mzee mmoja akapita eneo hilo alipomuona huyo msichana akamwambia ashuke kisha akampa elfu 10,aende akanunue chupi!
Yule mtoto akaenda akamuadithia mama yake kuhusu yaliyomkuta huko alikotoka,mara mama tamaa ikampanda,kuona elfu 10 ya bure!
Siku iliyofuata mama mtu akaenda yeye akapanda kwenye ule ule mpera pasipo kuvaa chupi,mara yule yule mzee akapita,kumuona yule mama akamuambia ashuke chini kisha akampa shilingi 50 akanyoe mavuzi yake!
 

Omukuru

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
242
195
Kuna mtoto mmoja wa kike huko kijijini alipanda mti wa mpera pasipo kuvaa chupi,mara mzee mmoja akapita eneo hilo alipomuona huyo msichana akamwambia ashuke kisha akampa elfu 10,aende akanunue chupi!
Yule mtoto akaenda akamuadithia mama yake kuhusu yaliyomkuta huko alikotoka,mara mama tamaa ikampanda,kuona elfu 10 ya bure!
Siku iliyofuata mama mtu akaenda yeye akapanda kwenye ule ule mpera pasipo kuvaa chupi,mara yule yule mzee akapita,kumuona yule mama akamuambia ashuke chini kisha akampa shilingi 50 akanyoe mavuzi yake!

Shilingi 50 ilikuwa ya kununulia wembe.
Yule mtoto chupi alinunua lakini alikuwa hajazoea kuivaa. Na kwa kuwa alipenda sana kupanda ule mpera siku nyingine mzee mwingine alimwona akiparamia ule mpera akamwambia "we mtoto wa kike usipandepande miti ovyo wavulana watakuchungulia chupi." Akajibu bila wasiwasi, "hawawezi kunichungulia chupi kwa sababu sijaivaa"
 

Joss

JF-Expert Member
May 28, 2009
748
250
huyo mzee anamatatizo kwani lazima apite usawa wao halafu aangalie juu??
 

ifolako

Member
Nov 8, 2010
98
0
Shilingi 50 ilikuwa ya kununulia wembe.
Yule mtoto chupi alinunua lakini alikuwa hajazoea kuivaa. Na kwa kuwa alipenda sana kupanda ule mpera siku nyingine mzee mwingine alimwona akiparamia ule mpera akamwambia "we mtoto wa kike usipandepande miti ovyo wavulana watakuchungulia chupi." Akajibu bila wasiwasi, "hawawezi kunichungulia chupi kwa sababu sijaivaa"

Baada ya kujibiwa hajavaa chupi yule mzee akamwambia fumba macho nihakikishe,nitagusa kwa mkono mdogo tuu wala usistuke.Kumbe yule jamaa akatoa 'mkono wa mtoto mdogo' na kumgusisha yule binti,binti akaanza kulia.
 

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
3,816
0
Duuuh! Hili libabu sugardady linastahiki kuswekwa lupango kwa udalilishaji wa watoto wadogo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom