Shigongo na globalpublisha havifai


M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
628
Likes
29
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
628 29 45
Hi karibuni kuna rafiki yangu mmoja alipotelewa na simu, katika simu hiyo alikuwa amepiga picha na penzi wake ambaye kwa sasa ni mme wake. Sasa wiki mbili zilizopita alipigiwa simu na globalpublisha (Shigongo) kua wanamuhitaji ofisini. Jamaa aliitikia wito akaenda, alipofika akatkua jamaa ana zile picha zote zilizokuwepo kwenye simu iliyoibiwa na pamoja na picha za baadhi ya wasichana akiwa ameziiunganisha na kichwa cha jamaa. Yeye kamwambia atoe TShs 50m au la sivyo atazitoa picha zote gazetini. Jamaa akakataa, wakashusha dau mpaka TShs 4m, bado jamaa akakataa, basi jamaa wakaamua kuoa zile picha katika moja ya magazeti ya globalpublisha kama walivyoziuunganisha. Ndugu wana jamii, naomba tukemee vikati kwa njia isiyo halali inayotumika na globapulisha kutafuta na kuiba simu za watu ili kupata picha za kuuzia magazeti yao.
P
ia tunaomba tumpe huyu jaamaa hatua za kisheria ya kuichukulia global. Jee mke wake si anaweza kusue for demages Mahakamani? Pia hao wasichana waliochukuliwa picha zao na kuunganisha na kicha cha jamaa nao siwanaweza kushitaki global mmoja mmoja? Je jamaa nae sianaweza kushitaki kwe kuchafuliwa jina, kuibiwa simu, kupoteza kazi na usumbufu anaopata mtaani na familia kwa ujumla? Tunaomba ushaurui wa kisheria hapo
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
sasa anamlaumu shingongo wa nini anapiga picha za uchi then anaziacha kwenye simu inamaana alipima risk zote pamoja na hii je siku simu ikiibiwa?
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
19
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 19 35
Afanye kama Wage alivyomfanyia Jerry Muro. Aende kwa Kova afu afungue mashitaka ya kudaiwa rushwa kwa nguvu!:confused:
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Wote wawili wanalo la kujibu kwa jamii.yaani global na huyo mwenye picha.
 
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,381
Likes
14
Points
135
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,381 14 135
Hi karibuni kuna rafiki yangu mmoja alipotelewa na simu, katika simu hiyo alikuwa amepiga picha na penzi wake ambaye kwa sasa ni mme wake. Sasa wiki mbili zilizopita alipigiwa simu na globalpublisha (Shigongo) kua wanamuhitaji ofisini. Jamaa aliitikia wito akaenda, alipofika akatkua jamaa ana zile picha zote zilizokuwepo kwenye simu iliyoibiwa na pamoja na picha za baadhi ya wasichana akiwa ameziiunganisha na kichwa cha jamaa. Yeye kamwambia atoe TShs 50m au la sivyo atazitoa picha zote gazetini. Jamaa akakataa, wakashusha dau mpaka TShs 4m, bado jamaa akakataa, basi jamaa wakaamua kuoa zile picha katika moja ya magazeti ya globalpublisha kama walivyoziuunganisha. Ndugu wana jamii, naomba tukemee vikati kwa njia isiyo halali inayotumika na globapulisha kutafuta na kuiba simu za watu ili kupata picha za kuuzia magazeti yao.
P
ia tunaomba tumpe huyu jaamaa hatua za kisheria ya kuichukulia global. Jee mke wake si anaweza kusue for demages Mahakamani? Pia hao wasichana waliochukuliwa picha zao na kuunganisha na kicha cha jamaa nao siwanaweza kushitaki global mmoja mmoja? Je jamaa nae sianaweza kushitaki kwe kuchafuliwa jina, kuibiwa simu, kupoteza kazi na usumbufu anaopata mtaani na familia kwa ujumla? Tunaomba ushaurui wa kisheria hapo
wewe upo subjective ukitaka kuwa objective na huyo jamaa yako anamakosa ni kwanini afanye mapenzi na vitoto vidogo tena alikuwa anatumia kivuli cha kufanya kazi zain kwamba atavitafutia kazi huo ni umajinuni anapaswa kukemewa na KUFUNGWA
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
628
Likes
29
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
628 29 45
Swala sio la kupiga picha za uchi, jamaa alichofanya baadhi ya picha aliunganisha vichwa. Pia simu iliibiwa. Tatu je kuna uhalali wowote wa mtu kutafuta picha yako hata kama hauko uchi aichapishe kwenye gazeti na kukuandikia habari ya uongo? Nadhani tufike mahali tukemee tabia hii. Ujua siku moja hata wewe mtua kipata picha yako ya passport size anao uwezo wa kuunganisha na picha nyingine electronically na akaktoa akauza gazeti. Cha msingi usimtetee. Mbona alipoambiwa atoe hela hujapazungumzia?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Dah hii kali tena.
Kwa hiyo jamaa ako anauhusiano gani na hivyo vibinti vingine?
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
kwanza huwa sisomi vigazeti vya udaku maana mwishoe vinakuacha na hasira.......
ila jamaa ni mpuuzi kwa sababu alipaswa kuripoti tishio hilo la kuombwa rushwa kwa TAKUKURU mapema baada yakuelezwa kusudio lao la kutaka kupewa 40M. hiyo ingewazua global kuchapa hizo picha gazetini vilevile angetoa funzo kwa wadaku wengine kina kiu kuwa hiyo ni tabia Mbaya......
sasa kuja kutueleza leo kuwa aliombwa rushwa haina mashiko maana tunaona ni kama kelele za mfa maji.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
sasa anamlaumu shingongo wa nini anapiga picha za uchi then anaziacha kwenye simu inamaana alipima risk zote pamoja na hii je siku simu ikiibiwa?
kazi kweli, ila hapo shigongo anamakosa...
tuwekeeni hizo picha nasisis tusafishe macho basi!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,665
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,665 1,975 280
Shigongo mara nyingine huwa hajengi.Kwa mfano kuna katoto kamoja cha SAUT aliwahi kukaandama as if kmeua mtu. Ni kweli kupiga picha za uchi ni kosa. Nia ni kusaidia mtu abadilike, na sio kumuharibu yeye na maisha yake kwa ajiri ya vijisent vichache vya leo na kesho. Hivi yeye na watu wake wa global publishers ni safi na wana maadili kiasi hicho?
 

Forum statistics

Threads 1,215,430
Members 463,206
Posts 28,547,834