Shida ya wanaume humu ni hii

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] aisee
 
Wapi na huku mume muacha qute love guest hamjampa kifuta jasho?
Nikikukuta na kuona ambavyo sikutegema lazima nijifosi nipige kamoja then napotea.

Huyo shoga yako huenda alikuwa anatema(harufu mbaya) na hakuwa msafi.

Muwe mnasugua meno na kujisugua vizuri nyie ke.
 
Napenda kuitwa kibamia, si ni changu au? Hivi kuna watu bado dunia hii wanaogopa kutangazwa? Aisee sio mimi
 
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™Œ
 
Daah!! Ila sisi wanaume bhana unamzagamua mdada wa watu humpi hata 100. Afu anakuja anakusema huna nguvu za kiume kumbe ulipiga hiyo kitu vizuri kabisa na ukablock mawasiliano[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kuweni na huruma jamani mtaniulia my unique flower wanguπŸ˜‚
 
Unaonekana maharage ya mbeya.[emoji1787][emoji1787]
 
Unataka kifuta jasho wakati hakuweza show[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…