Shibe na njaa.

Shibe na njaa.

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Posts
6,324
Reaction score
2,244
Kwao hawa njaa wana iota tu na kuona kwenye movie.

218058_165329666858661_100001448868431_375484_5741705_n.jpg


Hawa,wana wakilisha wale ambao kwao wakipata angalau kidogo tu cha
kufanya mdomo ucheze cheze,siku imeisha.
attachment.php

umaskini.jpg

Na huyu,...hajui hata mara ya mwisho alikula nini na lini.

mtz.jpg


Msitupe vyakula jamani,wakumbukeni wenye njaa.
 
inatia sana huruma yaani mtoto mdogo kajishika tama. Tatizo siku hizi upendo umepoa wanasema kila mtu abebe msalaba wake Mungu atusaidie
 
inatia sana huruma yaani mtoto mdogo kajishika tama. Tatizo siku hizi upendo umepoa wanasema kila mtu abebe msalaba wake Mungu atusaidie

Nahisi watanzania tunaongoza kwa uchoyo na ubinafsi,......
So sad......
 
Hii picha ya pili inawakilisha tukio ambalo sijawahi kuliona katika maisha yangu. Huu ni zaidi ya ukatili.
 
Kwao hawa njaa wana iota tu na kuona kwenye movie.

218058_165329666858661_100001448868431_375484_5741705_n.jpg


Hawa,wana wakilisha wale ambao kwao wakipata angalau kidogo tu cha
kufanya mdomo ucheze cheze,siku imeisha.
attachment.php

View attachment 48240

Na huyu,...hajui hata mara ya mwisho alikula nini na lini.

View attachment 48239


Msitupe vyakula jamani,wakumbukeni wenye njaa.
Picha ya kwanza namwona mtoto anafanana sana na Laurent Gbagbo....hata hivyo anawakilisha wengi wa viongozi malimbukeni wa Africa...wanakula mpaka wanakalia sahani zenye chakula wanachokula...wamejawa na ushirikina. Ukimtizama mtoto vizuri utaona kila nyonga ina hirizi yake ...kila mganga anaweka ya kwake au anaambiwa hii ni ya kusafisha sura/nyota ili uwe handsome, watu wakupende na hii ni ya safari za nje, utasafiri wee na hata wakilalama laana haikupati utaendelea tu kudunda mpaka utakapoona umejikusanyia posho za kutosha na kijana wako mkubwa ameshaanzisha miradi mingi kwa niaba yako: na hii ni ya ngekewa na hasa wadosi wa marekani...watawapigia kelele viongozi wengine wote wa kiafrika lakini wewe ng'o!
Picha ya 2 kadhalika inawakilisha watawala wetu na jinsi wanavyojichukulia madaraka mikononi mwao. Ukitaka uandamane unaambiwa huna kibali, ukitaka kula unaambiwa wakubwa hawajashiba, huna pa kulalamikia
Picha ya tatu ni uwakilishi wa Mtanzania... Anajuta kuzaliwa Tz. Hakuna kiongozi anayejali hata kama unalala chini ya mti. Mafuriko yamekupiga huna ulichobakishiwa wanasema fuata utaratibu upewe haki yako. Ukifuata utaratibu unapangiwa appointment ya miaka 3 ijayo tena kiongozi huyo akiwa amesafiri ...ukilalama unaambiwa subiri arudi halafu unapigwa kalenda mpya. Pia ni uwakilishi wa mwanafunzi wa chuo aliyejitahidi kusoma akafaulu kwa shida hivyohivyo na ameaply mkopo kaambiwa hana vigezo huku mtoto wa kigogo aliyesoma naye hakufaulu kama yeye ana 100 asilimia ya mkopo huku yeye akiumia. Kila kukicha ni afadhali ya jana.
Tafakuri ysngu
 
speaker hujambo mkuu..
sasa huyo baba kwenye picha ya pili kawakanyaga mikono watoto?

inasikikiitisha kwa kweli.. Njaa kitu kibaya sana..
 
Picha ya kwanza namwona mtoto anafanana sana na Laurent Gbagbo....hata hivyo anawakilisha wengi wa viongozi malimbukeni wa Africa...wanakula mpaka wanakalia sahani zenye chakula wanachokula...wamejawa na ushirikina. Ukimtizama mtoto vizuri utaona kila nyonga ina hirizi yake ...kila mganga anaweka ya kwake au anaambiwa hii ni ya kusafisha sura/nyota ili uwe handsome, watu wakupende na hii ni ya safari za nje, utasafiri wee na hata wakilalama laana haikupati utaendelea tu kudunda mpaka utakapoona umejikusanyia posho za kutosha na kijana wako mkubwa ameshaanzisha miradi mingi kwa niaba yako: na hii ni ya ngekewa na hasa wadosi wa marekani...watawapigia kelele viongozi wengine wote wa kiafrika lakini wewe ng'o!
Picha ya 2 kadhalika inawakilisha watawala wetu na jinsi wanavyojichukulia madaraka mikononi mwao. Ukitaka uandamane unaambiwa huna kibali, ukitaka kula unaambiwa wakubwa hawajashiba, huna pa kulalamikia
Picha ya tatu ni uwakilishi wa Mtanzania... Anajuta kuzaliwa Tz. Hakuna kiongozi anayejali hata kama unalala chini ya mti. Mafuriko yamekupiga huna ulichobakishiwa wanasema fuata utaratibu upewe haki yako. Ukifuata utaratibu unapangiwa appointment ya miaka 3 ijayo tena kiongozi huyo akiwa amesafiri ...ukilalama unaambiwa subiri arudi halafu unapigwa kalenda mpya. Pia ni uwakilishi wa mwanafunzi wa chuo aliyejitahidi kusoma akafaulu kwa shida hivyohivyo na ameaply mkopo kaambiwa hana vigezo huku mtoto wa kigogo aliyesoma naye hakufaulu kama yeye ana 100 asilimia ya mkopo huku yeye akiumia. Kila kukicha ni afadhali ya jana.
Tafakuri ysngu
So sad, sipendi kuona watoto wanateseka. Maskin
 
Mkuu picha hizi imenikumbusha kauli moja niliwahi kusikia kwamba, kama kila binadamu atakula kiasi kinachomtosha tu (bila kusaza/kumwaga) basi duniani kusingekuwa na mtu atakayekufa kwa njaa.

Nakubaliana na wewe mkuu, tusimwage chakula-tupike/tupakue kile ambacho tunaweza maliza ili wengine nao wasiathirike
 
Hii picha ya pili inawakilisha tukio ambalo sijawahi kuliona katika maisha yangu. Huu ni zaidi ya ukatili.

hahaha,sio ukatili bana.
Sasa baba atatoa wapi nguvu za kutafuta chakula kingine?
 
Mkuu picha hizi imenikumbusha kauli moja niliwahi kusikia kwamba, kama kila binadamu atakula kiasi kinachomtosha tu (bila kusaza/kumwaga) basi duniani kusingekuwa na mtu atakayekufa kwa njaa.
Nakubaliana na wewe mkuu, tusimwage chakula-tupike/tupakue kile ambacho tunaweza maliza ili wengine nao wasiathirike

Siku hizi nimejifunza sana,...hata kama sina mtu karibu wa kumpa chakula
sitaki kumwaga kile ninacho pakua kula.

Maisha ni safari ya ajabu sana,...ashukuriwe Mungu kwa kufanya mwisho wetu
kuwa siri kubwa.
 
Lakini mimi hizo picha zote tatu naziangalia kwa jicho la ziada...Picha ya kwanza ni wazi mzazi/mlezi wa huyon mtoto baada ya kushiba huo mpilau akaona ili kujifurahisha amtumbukize kwenye hilo sinia walilolia wali na kumchukua picha. Sitashangaa hiyo picha ikahifadhiwa na huyo bwana akaja kuonyeshwa siku zijazo akiwa amekuwa na hatimaye kubaki kumtania. Picha ya Pili hiyo njemba iliyowabana mikono hao madogo na mibuti yake wakati yeye akifakamia maharage ni kitu cha kutengeneza pia. Watoto wa leo wenye umri unaolingana na wa hao madogo wasingekubali kukaa kimya tena eti mtu amewakanyaga mikono yao yeye anakula na wao wana njaa ya ukweli. Ukitaka kuthibitisha hilo angalia sura zao hazionyeshi hofu, woga wala kutahamaki yaani wame-relax kabisa. So ni picha ya kutaka kutufurahisha tu. Picha ya tatu huyo dogo aliyekaa chini ya mti na kujishika tama naye pia haonyeshi kuwa ni mtoto mwenye njaa. Taswira ya mwili wake tu anaonekana na siha njema. tatizo linaloonekana hapo ni hali ya vumbi alilotapakaa huyo dogo, mavazi machafu na chakafu laiti angekuwa mtoto wa mjini anayepata kuogeshwa kila siku asubuhi na jioni na mavazi mazuri mbona ni bonge a sharobaro!!!. Tuache ku-exaggerate mambo!!
 
inatia sana huruma yaani mtoto mdogo kajishika tama. Tatizo siku hizi upendo umepoa wanasema kila mtu abebe msalaba wake Mungu atusaidie

hahaaa dogo anawaza matokeo ya uchaguzi yalivochakachuliwa kudadadeki...yaani haamini kama baba mwaaansha karudi tena ikulu
 
Picha ya kwanza namwona mtoto anafanana sana na Laurent Gbagbo....hata hivyo anawakilisha wengi wa viongozi malimbukeni wa Africa...wanakula mpaka wanakalia sahani zenye chakula wanachokula...wamejawa na ushirikina. Ukimtizama mtoto vizuri utaona kila nyonga ina hirizi yake ...kila mganga anaweka ya kwake au anaambiwa hii ni ya kusafisha sura/nyota ili uwe handsome, watu wakupende na hii ni ya safari za nje, utasafiri wee na hata wakilalama laana haikupati utaendelea tu kudunda mpaka utakapoona umejikusanyia posho za kutosha na kijana wako mkubwa ameshaanzisha miradi mingi kwa niaba yako: na hii ni ya ngekewa na hasa wadosi wa marekani...watawapigia kelele viongozi wengine wote wa kiafrika lakini wewe ng'o!
Picha ya 2 kadhalika inawakilisha watawala wetu na jinsi wanavyojichukulia madaraka mikononi mwao. Ukitaka uandamane unaambiwa huna kibali, ukitaka kula unaambiwa wakubwa hawajashiba, huna pa kulalamikia
Picha ya tatu ni uwakilishi wa Mtanzania... Anajuta kuzaliwa Tz. Hakuna kiongozi anayejali hata kama unalala chini ya mti. Mafuriko yamekupiga huna ulichobakishiwa wanasema fuata utaratibu upewe haki yako. Ukifuata utaratibu unapangiwa appointment ya miaka 3 ijayo tena kiongozi huyo akiwa amesafiri ...ukilalama unaambiwa subiri arudi halafu unapigwa kalenda mpya. Pia ni uwakilishi wa mwanafunzi wa chuo aliyejitahidi kusoma akafaulu kwa shida hivyohivyo na ameaply mkopo kaambiwa hana vigezo huku mtoto wa kigogo aliyesoma naye hakufaulu kama yeye ana 100 asilimia ya mkopo huku yeye akiumia. Kila kukicha ni afadhali ya jana.
Tafakuri ysngu

Asante kwa tafakuri iliyoenda shule!
 
"heri njaa ya kujitakia kuliko shibe ya kulazimish"
 
kwani umeambiwa hii picha inawahusu watz?::::::::::::::no research< no right to speak

Nani kaziweka hapa?
au umejifunza hilo neno la kidhungu ukawa una tafuta pa kuliweka ?
 
Back
Top Bottom