Sheria


D

Devi

Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
14
Likes
1
Points
5
D

Devi

Member
Joined Jan 2, 2013
14 1 5
habari zenu wandugu,nilimaliza kidato cah nne mwaka juzi,na nilipanga tangu zamani kusomea sheria,tatizo ni kwamba matokeo hayakuja vile nilivyopanga iwe ila bado nina dhamira ya kusomea sheria,tatizo ni kila ninaemwambia ananiambia sheria ngumu na ajira yake pia ni ngumu kupatikana,wadau haya maneno ni kweli ama ndo kukatishana tamaa
Nawasilisha na natanguliza shukrani
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,023
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,023 280
habari zenu wandugu,nilimaliza kidato cah nne mwaka juzi,na nilipanga tangu zamani kusomea sheria,tatizo ni kwamba matokeo hayakuja vile nilivyopanga iwe ila bado nina dhamira ya kusomea sheria,tatizo ni kila ninaemwambia ananiambia sheria ngumu na ajira yake pia ni ngumu kupatikana,wadau haya maneno ni kweli ama ndo kukatishana tamaa
Nawasilisha na natanguliza shukrani
Hakuna ugumu, nenda kasome. Wengi sana wako OUT wanasoma sheria kutokea fani zingine. Ni nia ya kusoma ndilo la muhimu! hakuna university education ambayo ni rahisi!
 

Forum statistics

Threads 1,272,655
Members 490,101
Posts 30,456,352