Sheria zinasemaje suala hili?

Mafuluto

JF-Expert Member
Aug 25, 2009
1,807
2,000
Naomba kujua sheria zinasemaje,

Kuna uchunguzi wa polisi ulifanyika, baada ya malalamiko. Jalada likaenda kwa DPP ofisi ya Wilaya husika ambaye akaagiza, mtuhumiwa ambaye ni Mbunge ahojiwe na Polisi, na kuchunguza nyaraka zake.

Huyu Mheshimiwa anakwepa kwepa kwa kuandika barua sehemu mbalimbali ikiwemo ofisi kuu ya DPP akiwatuhumu Polisi.

Je, Polisi bado wanaweza kumkamata na kumuhoji au mpaka clearance tena ya DPP?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom