Sheria ya watoto


mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,872
Likes
654
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,872 654 280
Hello wana JF,
Naomba yeyote aliyebahatika kupata sheria ya watoto iliyopitshwa mwaka jana anisaidie tafadhali.Nimejaribu kutafuta kwenye web ya Bunge haipatikani.
 
Devils Advocate

Devils Advocate

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
78
Likes
1
Points
0
Devils Advocate

Devils Advocate

Member
Joined Dec 16, 2009
78 1 0
Hello wana JF,
Naomba yeyote aliyebahatika kupata sheria ya watoto iliyopitshwa mwaka jana anisaidie tafadhali.Nimejaribu kutafuta kwenye web ya Bunge haipatikani.
Nakutumia original bill iliofikishwa bungeni. Final output haijabadilika sana. Sinayo kwa sasa kwa sababu rais bado hajaisaini. Akiisini tu nitakutumia.
 

Attachments:

mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,872
Likes
654
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,872 654 280
Nashukuru sana mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,917