Sheria ya uchaguzi inasemaje? Mwongozo wa wana-JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya uchaguzi inasemaje? Mwongozo wa wana-JF

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Patriot, Aug 23, 2012.

  1. Patriot

    Patriot JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,528
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Wana JF naomba kuelimishwa juu ya sheria ya uchaguzi tuliyonayo sasa hivi. Kuna watu ambao ni watumishi wa serikali lakini wanashikilia nafasi za kisiasa. Mfano nilionao ni nafasi za madiwani.

    Kuna madiwani ambao bado wako maofisini mwao wakiendelea na kazi za serikali. Je kwa sheria tuliyonayo watu hawa wanaruhusiwa kuendelea na kazi?

    Ufahamu wangu ni kwamba ukisha teuliwa kuwa mgombea, unatakiwa kujiuzuru nafasi yako ya ajira serikalini.

    Naomba mwongozo wenu juu ya hili.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,906
    Likes Received: 3,305
    Trophy Points: 280
    Tundu Lissu atakujibu!
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,364
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Ni ukiukwaji wa sheria za nchi tu! Si vyema mtu kuwa na kofia mbili; hairuhusiwi kabisa kada wa chama cha siasa kuwa mtumishi wa Serikali, lakini katika nchi hii wapo Wanajeshi ambao ni makada wa vyama vya siasa n.k.
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,606
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    kwanini usitoe Mfano? kisheri hairuhusiwi otherwise uombe likizo pasipo malipo
     
Loading...