sheria ya Tanzania ya domain name

sheria ya Tanzania ya domain name

Third Eye

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Posts
373
Reaction score
210
Hello wanajamvi, samahani kwa mwenye kuelewa sheria ya Tanzania juu ya uandikishaji, umiliki na uuzaji wa domain names kwa hapa nyumbani anisaidie,

Na je ni kosa kisheria kusajili na kumiliki domain name zenye jina la mtu mwingine mfano johnsmith.com ilhali mimi sio John Smith?
Regards
 
Si kosa kisheria kusajili domain name yoyote hata kama ni jina la kampuni ambayo si yako, so long mwenye hilo jina hakusajili domain yoyote anaweza kusajili na kuitumia

Kosa ni kufanya domain transfer toka kwa original owner kwenda kwako bila mwenyewe kukuruhusu. Pia kosa inaweza kuwa matumizi mabaya ya hiyo domain,

mfano una register johnsmith.com halafu unaandaa website inayokueleza wewe kama johnsmith labda kwa nia ya kuteka wateja wake waje kwako wakidhani wanafanya biashara johnsmith
 
Back
Top Bottom