SHERIA ya SHARIA nchini SUDAN


Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
308
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 308 180
Hii dini sijui ni kwa nini mwanamke anachukuliwa kama si kiumbe anayestahili heshima, kujaliwa na kuthaminiwa. Upuuzi mtupu, wanaume wawili in uniforms mnamshambulia binti mmoja bila hata aibu.

Gadem
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Hii dini sijui ni kwa nini mwanamke anachukuliwa kama si kiumbe anayestahili heshima, kujaliwa na kuthaminiwa. Upuuzi mtupu, wanaume wawili in uniforms mnamshambulia binti mmoja bila hata aibu.

Gadem
Kibaya zaidi ni kuwa wengine wanachekelea, i wonder what that means.
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,371