Sheria ya kumshitaki mwanamke aliyebeba mimba yako bila idhini yako/makusudi


R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
402
Likes
190
Points
60
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
402 190 60
Hivi nyie wataalam wa sheria kuna nchi yoyote inayotumia common law system yenye sheria ya kumshitaki mwanamke aliyebeba mimba yako makusudi bila ridhaa ya mwanamme mwenye mbegu?
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Zaidi ya kuloweka rungu lako peku peku bila shuruti na kwa raha zako, ni idhini gani zaidi inahitajika?
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,356
Likes
20,257
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,356 20,257 280
kama alikubaka ndio kuna kesi
 
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2016
Messages
347
Likes
143
Points
60
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined May 13, 2016
347 143 60
ipo io sheria nenda kamshtak
 
jose mjasiriamali

jose mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2014
Messages
1,593
Likes
1,029
Points
280
jose mjasiriamali

jose mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2014
1,593 1,029 280
HAPO NASHANGAA MTU YUKO DANGER ZONE HAKUAMBII MTUMIE KONDOMU
Na kihalisia sio kila mwanamke anafaa kukuzalia mtoto, huo ndo ukweli mchungu, sasa anapotaka mtoto na wewe kwa sababu zozote zile anafanya makusudi. na ongea kutokana na experience niliyonayo baada ya kutokewa na ishu ya hivyo
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,875
Likes
3,205
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,875 3,205 280
Mkuu una uhakika ni mimba yako!!!? sio kwa kuwa tu kakwambia ndo uwe na uhakika. Wengi wamesingiziwa....
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,279
Likes
30,009
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,279 30,009 280
Ulipotumbukiza Mkonga wako kwny Kipochi akili yako iliwaza "kutapikia" humo tu hukuwaza matokeo ya "Matapishi" hayo!
 
M

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
614
Likes
224
Points
60
M

mzee wa ngada

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
614 224 60
Hivi nyie wataalam wa sheria kuna nchi yoyote inayotumia common law system yenye sheria ya kumshitaki mwanamke aliyebeba mimba yako makusudi bila ridhaa ya mwanamme mwenye mbegu?
Hiv nikuulize nani anapaswa kuwa makini kati yenu. Ukimshtaki ukapimwe akili [[/IMG]
 
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
402
Likes
190
Points
60
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
402 190 60
Hiv nikuulize nani anapaswa kuwa makini kati yenu. Ukimshtaki ukapimwe akili [[/IMG]
Anza na kujiuliza nani anajua kuwa akijamiiana kipindi flan atapatwa ujauzito. Ndo utajua nani anapaswa kuwa makin zaid. Je hujafikiria ukimuuliza mhesabu akakudanganya? Kumbuka hoja yangu ni mwanamke kubeba mimba makusudi BILA IDHINI yako.
 
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
402
Likes
190
Points
60
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
402 190 60
Na kihalisia sio kila mwanamke anafaa kukuzalia mtoto, huo ndo ukweli mchungu, sasa anapotaka mtoto na wewe kwa sababu zozote zile anafanya makusudi. na ongea kutokana na experience niliyonayo baada ya kutokewa na ishu ya hivyo
Bas tu kwa vile wanawake wanaendesha dunia hili suala haliangaliwi wanaume hatunaga mtetezi (na ndo mfano pekee mtu kutengeneza kiumbe lakin kikamzid maarifa) Nafikiria zanzibar waliona mbali kama mvulana na msichana wamepeana mimba wote kushitakiwa. Pia hata sheria ya muambukiza HIV makusudi kushtakiwa ina mwelekeo huohuo la naye angejitetea vizuri tu. Mtoto si jambo dogo kumleta dunian. Kutegesheana kujinaishwe!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,635
Likes
1,154
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,635 1,154 280
bwana
HAPO NASHANGAA MTU YUKO DANGER ZONE HAKUAMBII MTUMIE KONDOMU
weee, yaani acha tuu...mie naona kweli itungwe sheria...kama mwanaume hajakwambia kwa mdomo wake mwenyewe kuwa anataka umzalie basi mwanamke yupo solely responsible na hiyo mimba
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,635
Likes
1,154
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,635 1,154 280
Ulipotumbukiza Mkonga wako kwny Kipochi akili yako iliwaza "kutapikia" humo tu hukuwaza matokeo ya "Matapishi" hayo!
bwana wewe two wrongs dont make a right. sasa tulishabugi kwa kugegedana bila ndomo wewe nae mwanamke unabugi kwa kutokuhakikisha kuwa hubebi mimba
 

Forum statistics

Threads 1,237,364
Members 475,533
Posts 29,285,954