Sherehe za Halloween Saudi Arabia

Sherehe za Halloween Saudi Arabia

The Mongolian Savage

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Posts
9,265
Reaction score
20,526
Hakika mambo hubadilika. Halloween ilikuwaga Haram na marufuku Saudia na ulikuwa ukisheherekea hukumu yake ni kifo kwa kukatwa kichwa.

Lakini miaka ya karibuni imekuwa ikisheherekewa nchini humo na jinsi miaka inavyoenda imekuwa maarufu sana na wengi kusheherekea.

Kwenye Video hapo chini ni usiku wa jana wasaudia kwa furaha wakionyesha mwembe zao za Halloween hadharani.


adriz Mohamed Said Malaria 2 Bwana Utam mjingamimi Al-mukheef
 
Saudia wanageukia ukafiri kwa kasi sana!
Hao wanacheza na ardhwi tuwkufu ilikoshukia deen tuwkufu ya alahu subuhana uu wa taala?!

Walahi sisi wanadini wa hapa Kilwa Masoko tunasema tutawasomea albadiri kali sana kuwachomea utambi kwa allaa ili awape adhwabu kali sana siku ya kiyama!na wote tuseme Aamini!
 
the cirlce is closing, halloween is antichrist and satanic na saudis are muslims ..
 
Back
Top Bottom