Shemeji yetu kwa Flora Mbasha huyu hapa

Shemeji yetu kwa Flora Mbasha huyu hapa

inaonekana Flora anapenda type za vijamaa flan hivi vya kujipodoa podoa, kama vi marioo flan hivi.
kila mtu na mapenzi yake bhana.

ila naendele kumsisitiza aache kuimba nyimbo za injili kwa sasa
Acha chuki, deal na maisha yako
 
wanaume wa jf wanafiki sana
hongera sana flora
Tena ni wapuuzi wa kutupa, inasikitisha sana namna wanavyomhukumu huku wao hatujui hata Background yao. Namfahamu huyu kijana na wazazi wake kiundani sana. Baba yake ni Mwalimu (MEK) wa kata ya BULYANHULU mzee Manoni (kusekwa ni jina la ukoo yaani Daudi Kusekwa. Wana mahusiano ya muda kama miaka miwili au mmoja na nusu maana kipindi nikiwa home kijijini kwao na mwanaume washawahi kuja kununua mahitaji dkn kwangu. Flora ni mcheshi na ana hekima pia kama binadamu huwezi kosa mapungufu.
054a6cb318eacd0da3af196097b7dd0e.jpg
 
Flora ni mtu anaye fahamika, its like kumuongelea gwajima.
so usiumie wewe wakat namsema yeye
niache mimi deal na maisha yako chalii
Kama una element za kike endelea tu kwa uhuru wako. Ndiyo maana hata Jana niliona uzi kuhusu aliyekuwa Padri Karugendo ameamua kufunga ndoa. Maisha ya ndoa yasikie tu na usilinganishe na ku like post za jamii forum
 
Kama una element za kike endelea tu kwa uhuru wako. Ndiyo maana hata Jana niliona uzi kuhusu aliyekuwa Padri Karugendo ameamua kufunga ndoa. Maisha ya ndoa yasikie tu na usilinganishe na ku like post za jamii forum

bro nitake radhi, nina element za kike kwa lipi? ulitaka niwaze kama unavo waza wewe!? mbona unaumia kuliko Flora!? au wewe ndio flora? yaan katika woote umeona unipick mimi unitolee kashfa zako? katika woote wewe ndio umeona nina ukike wewe una kiume? katika woote wewe ndio unajifanya unayajua maisha ya ndoa!? we ndio unajifanya unamjua flora eeh!? huo ni ujinga wewe bro!
na mambo ya padri yanahusiana na nn, maana jamaa alikuw padre enzi hizo akavuliwa now kaamua kuoa whats wrong with that!?
tumia akili halaf mwanangu siyo kila mtu wa kumjibu unavotaka wengine ni watu wa staarab unatala kuchafulia sifa zetu hapa. kuwa makini asee!
 
bro nitake radhi, nina element za kike kwa lipi? ulitaka niwaze kama unavo waza wewe!? mbona unaumia kuliko Flora!? au wewe ndio flora? yaan katika woote umeona unipick mimi unitolee kashfa zako? katika woote wewe ndio umeona nina ukike wewe una kiume? katika woote wewe ndio unajifanya unayajua maisha ya ndoa!? we ndio unajifanya unamjua flora eeh!? huo ni ujinga wewe bro!
na mambo ya padri yanahusiana na nn, maana jamaa alikuw padre enzi hizo akavuliwa now kaamua kuoa whats wrong with that!?
tumia akili halaf mwanangu siyo kila mtu wa kumjibu unavotaka wengine ni watu wa staarab unatala kuchafulia sifa zetu hapa. kuwa makini asee!
Acha kujivika utakatifu na kuhukumu watu hapa jamiiforum, ulitaka Flora aishi kama Halima Mdee? Mwanaume unapokuwa busy kusakama mke wa mtu kwa nini tusikuweke katika makundi hayo? Kama una mke tunafahamu vipi ndoa yako Kama hauishi kwa kuvumilia tu? Unafikiri hadi ndoa ivunjike kuna siri gani imejificha ambayo Flora na Mbasha wameamua kuiweka moyoni?
 
Senge kweli wewe. Hiyo hekima imekuja kwakua alikuja kununua vitu kwenye kiduka chako. Mkiimbiwa kuna makabila yanaoana yenyewe mnakimbilia kusema ni ubaguzi. Mtabaki masikini milele
jamaa halina akili hilo kweli kumbe lina mtetea kwakuwa wali liungisha vitu dukani kwake!!, sibishani nalo tena!! lina matatizo kweli halaf lina jiona lizee la wisdom ile mbaya
 
hapo ndio mjue umuhimu wa talaka sasa, ndoa sio kifungo bwana, imeshindikana kila mmoja anachukua hamsini zake,

Alichofanya Flora ni mfano wa kuigwa kwa wamama wengine wanaovumilia mateso na manyanyaso kwa kigezo cha ndoa au watoto,

WanaJF acheni umbea wa kuhukumu na wengi mnaohukumu hamjaoa wala kuolewa, hamjui madhila yaliyopo kule.
 
Inabidi jamaa angemuuliza kwanza bwana Emanuel kwamba huyu mwanamke kamshinda nini hadi ameamua kunyoosha mikono na kumwacha aende, asije akawa amejichukulia tu!
Flora ndiye amemuacha mbasha bado anampenda sana nilimsikia akiomba arudi
 
Back
Top Bottom