hehehe ujumbe umfikie aisee, maana kazidi maigizo utafikiri bongo movie[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
nlikuwa namkumbusha tuu
hehehe ujumbe umfikie aisee, maana kazidi maigizo utafikiri bongo movie[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
nlikuwa namkumbusha tuu
Bora umetoka ile avatar yako utata mtupu ulikuwa[emoji12] [emoji12] [emoji12]wanaume wa jf wanafiki sana
hongera sana flora
hahahahahehehe ujumbe umfikie aisee, maana kazidi maigizo utafikiri bongo movie
ngoja ntamugugo ka..CV kake, anaweza akawa ametokea bongo movie huyuhahahaha
anakuwaga na kick kwel kwel naye
Ile avatar ya mwanzo nilikuwa naipenda mnoBora umetoka ile avatar yako utata mtupu ulikuwa[emoji12] [emoji12] [emoji12]
Ongezea nyama nyama comment yako mbona unatutuhumu namna hiyo?wanaume wa jf wanafiki sana
hongera sana flora
hahahahangoja ntamugugo ka..CV kake, anaweza akawa ametokea bongo movie huyu
Kwanini mkuuIle avatar ya mwanzo nilikuwa naipenda mno
kwani Gwajima nae ni mrefu..?Inaoneka Madam aliambiwa wanaume warefu huwa na mashine ndefu maana anapenda wanaume warefu.
[emoji1] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]inaonekana Flora anapenda type za vijamaa flan hivi vya kujipodoa podoa, kama vi marioo flan hivi.
kila mtu na mapenzi yake bhana.
ila naendele kumsisitiza aache kuimba nyimbo za injili kwa sasa
Ngwajima JE?Inaoneka Madam aliambiwa wanaume warefu huwa na mashine ndefu maana anapenda wanaume warefu.