Shemeji yenu hataki tufuge mbwa

Shemeji yenu hataki tufuge mbwa

German Shepherd siyo Mbwa wa kucheza cheza naye na kukutikisia mkia, hawa ni mbwa wa kazi.

Unataka toy la kucheza nalo, tafuta aina nyingine ya mbwa.

Usiharibu kizazi cha German Shepherd.

Natafuta kama lile la Obama........sijui linaitwaje.......ila linaonekana linajua intelijensia.............nina kazi nalo kubwa sana.......
 
Hakikisha unamuhudumia wewe mwenyewe, usimkwaze mwenzako kama hana hobby hiyo
 
Natafuta kama lile la Obama........sijui linaitwaje.......ila linaonekana linajua intelijensia.............nina kazi nalo kubwa sana.......


Hawa hapa!?
attachment.php


Ni Canis lupus familiaris species.

Wanaitwa Portuguese water dog breed.
 

Attachments

  • images (4).jpg
    images (4).jpg
    30.2 KB · Views: 327
ukimleta mvutishe na bange ili awe kichaa kabisa
 
how comes upend mbwa kuliko mkeo..,,kaa chin malza tofaut zenu...mapenz ya mbwa yahamishie kwa mpenz wko
 
Wangu ni aina ya Rottweller kama una watoto wadogo sikushauri kabisa hawa ni hatari sana wanamjua mkuu wa nyumba tu au mtu anayewapatia chakula mara kwa mara.Wana wivu sana watoto wadogo wana tabia ya kumkimbilia Baba anaporeje nyumbani Rottweler anaweza kukasirika na kujawa na wivu na kuhisi mtoto anataka kuchukua nafasi yake ya kupendwa siku mtoto akiwa mwenyewe anaweza kumshambulia.

Rottweller anatakiwa mara kwa mara kukaa na watu wa nyumbani na pia nyumba yenye nafasi kubwa sio kumweka uchochoroni akifungiwa ndani muda mrefu anakuwa mkali kupitiliza na anaweza kuwasahau watu wa nyumbani na kufanya mashambulizi yasiyotarajiwa.



Kuna wakati home mzee alifuga hawa mbwa.
Kuna siku aliwakuta wanakula mbuzi akajaribu kumuokoa yule mbuzi akajikuta anang'atwa yeye.
Akawauza wote.
 
Daah basi Mie wangu anapenda sanaa .... Natafuta mbwa aina ya Pomeranian . Kama yule jiff the dog. awe anacheza cheza nae
 
sasa si bora ufuge ngombe utakunywa maziwa" badala ya mijibwa ..........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom