Sheikh wa mkoa wa Dar (Bakwata) amshukia Mbunge

Sheikh wa mkoa wa Dar (Bakwata) amshukia Mbunge

BAKWATA ebu toeni tamko kuhusu hizi shutuma za muda mrefu, kwamba viongozi wetu hawana msaada katika kulinda maslahi ya Waaislamu Tanzania. Binasfi naona kuna ukweli!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Bakwata sawa na vyama vyingi km chama wa waalimu, chama cha wafanyakazi, DARUSO(special case), nk. madhumuni yao nikulinda maslahi ya makundi hayo hasa pale serikali inapokuwa haitimizi wajibu wake...ni sawa nakusema hivi vyama in sawa na fimbo wanayoitumia makundi haya(aka wanyonge) kuishinikiza serikali au waajiri wao kulinda maslahi yao, kwa vile serikali nyingi hazipendi kuwajibika sana kwa raia hasa hizi serikali zetu za dunia ya tatu, vyama hivi vimetekwa na serikali kwa kupenyeza watu wao ili kuzishikilia nakuzigeuza kuwa fimbo ya kuwachapa hao hao wanyonge kama wanyonge wa nchi hii wanafikiri hizi vyama ni msingi wakudai maslahi yao wanajidanganya, fikiria mbunge anayepata stahiki zote za kibunge na maslahi mazuri ananunulika vipi kuhusu viongozi wa hivi vyama vyetu?...km tunataka haki zetu lazima tuishinikize serikali wote kwa pamoja hivi vyama tuvisahau
 
Huyoo sijui sheikh Mimi niliisha delete permanently na BAKWATA yao
 
Sheikh wa mkoa yuko Dar pekee?! Yeye ahami, habadirishwi au naye cheo chake ni mpaka afe kama yule sheikh mkuu wa bakwata?!
Huyu alichaguliwa au aliteuliwa?!
Wa wilaya nani?!
Unahoji kama nani? Umetoa shahada?
 
AKIJICHANGAYA TU SIKU KUSWALISHA AJUE KANIPA KESI COZ LAZIMA NIMTOE HALAFU NIMPASUE.TULIOSOMA KINONDONI MUSLIM SHULE YA BAKWATA O LEVEL TUNAMJUA TENA UCHAFU WAKE WA SASA HIVI UNA AFADHALI MAANA ZAMANI ALIKUA ANALIWA NA WENGINE WALIKUA WAKIMUONA ANASWALISHA WALIKUA WANATOKA WANASWALI PEKE YAO
kuna siku utajuta na kusaga meno kwa huu uzushi kisa siasa.
 
Bakwata sawa na vyama vyingi km chama wa waalimu, chama cha wafanyakazi, DARUSO(special case), nk. madhumuni yao nikulinda maslahi ya makundi hayo hasa pale serikali inapokuwa haitimizi wajibu wake...ni sawa nakusema hivi vyama in sawa na fimbo wanayoitumia makundi haya(aka wanyonge) kuishinikiza serikali au waajiri wao kulinda maslahi yao, kwa vile serikali nyingi hazipendi kuwajibika sana kwa raia hasa hizi serikali zetu za dunia ya tatu, vyama hivi vimetekwa na serikali kwa kupenyeza watu wao ili kuzishikilia nakuzigeuza kuwa fimbo ya kuwachapa hao hao wanyonge kama wanyonge wa nchi hii wanafikiri hizi vyama ni msingi wakudai maslahi yao wanajidanganya, fikiria mbunge anayepata stahiki zote za kibunge na maslahi mazuri ananunulika vipi kuhusu viongozi wa hivi vyama vyetu?...km tunataka haki zetu lazima tuishinikize serikali wote kwa pamoja hivi vyama tuvisahau
makafiri mmeumia sana kuliko waislamu wenyewe.
 
Back
Top Bottom