TANZIA Sheikh Suleiman Kilemile afariki dunia

Mwangwi

Senior Member
Dec 30, 2017
121
250
ุฅูู†ู‘ูŽุง ู„ูู„ู‘ูŽู‡ู ูˆูŽุฅูู†ู‘ูŽุง ุฅูู„ูŽูŠู’ู‡ู ุฑูŽุงุฌูุนููˆู†ูŽ

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Babu Kingo

JF-Expert Member
Nov 2, 2019
431
250
#CORONAVIRUS: MCHUNGAJI WA KANISA LA EFATHA, JOSEPHAT MWINGIRA ATAKA WAUMINI WAKE KUVUA BARAKOA

> Ametoa kauli hii tarehe 3 Mei, 2020 wakati ambapo Serikali na Wataalam wa Afya, wakisisitiza matumizi ya Barakoa kama nyenzo ya kuzuia maambukizi ya #COVID19 hasa katika maeneo yenye mkusanyiko wa watu

> Je, una maoni gani kulingana na kauli na maagizo ya Kiongozi huyu wa Kiroho?

#JFCOVID19_Updates

MH!!!
 

MakinikiA

JF-Expert Member
Jun 7, 2017
2,836
2,000
#CORONAVIRUS: MCHUNGAJI WA KANISA LA EFATHA, JOSEPHAT MWINGIRA ATAKA WAUMINI WAKE KUVUA BARAKOA

> Ametoa kauli hii tarehe 3 Mei, 2020 wakati ambapo Serikali na Wataalam wa Afya, wakisisitiza matumizi ya Barakoa kama nyenzo ya kuzuia maambukizi ya #COVID19 hasa katika maeneo yenye mkusanyiko wa watu

> Je, una maoni gani kulingana na kauli na maagizo ya Kiongozi huyu wa Kiroho?

#JFCOVID19_Updates

MH!!!
hilo kanisa lifungwe haraka haraka
 

Allen Kilewella

Verified Member
โœ…
Sep 30, 2011
13,698
2,000
Aisee!! Zama hizo miaka ya sabini alikuwa ni mtu wa karibu sana na Mzee wangu. M/Mungu ampe rehema zake!!
 

Tuna

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
718
1,000
Mbele yake nyuma yetu,Apumzike kwa Amani Sheikh Kilemile.
 

gachacha

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
1,994
2,000
Poleni sana kwa majonzi ya msiba ndugu, jamaa, marafiki na wote mnao mfahamu
 

wakubeti

JF-Expert Member
Oct 5, 2018
559
1,000
ุฅูู†ูŽู‘ุง ู„ูู„ูŽู‘ู‡ู ูˆูŽุฅูู†ูŽู‘ ุฅูู„ูŽูŠู’ู‡ู ุฑูŽุงุฌูุนููˆู†

Sent using Jamii Forums mobile app
 

MYETU

JF-Expert Member
Dec 15, 2012
3,787
2,000
Jabali la kufasiri Qur an kwa zaid ya Miaka Arobaini amerejea kwa Mola wake


Hili Jabali halikuwa maarufu kwa Wanasiaasa kwa kuwa hakuwa Mlamba viatu

Allah amsamehe Makosa yale na ampe mapokezi Mema

Sent using Jamii Forums mobile app

Yeye na dingi yangu misimamo yao sawa sawa, ndiyo maana walikuwa marafiki.Umenena vyema mdau hawaabudu binaadamu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom