Sheikh na Mlevi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh na Mlevi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ogm12000, Dec 30, 2009.

  1. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kuna jamaa mmoja alikuwa amelewa sanaa, Akawa akipita sehemu ambayo sheikh anatoa mawaidha mazito kuhusu siku ya kiama

    Sheikh. Ndugu zangu waislamu tumrejeee mwezi mungu, maana siku ya kiama kwa wale wasiofuata maandiko watakuwa ni wenye kupata hasara kubwa.

    Mlevi: ghafla akasimama na kuanza kusikiza kwa mbali kidogo

    Sheikh : Akaendelea kutoa mawaidha makali........


    Mlevi: ghafla Akayuka kwa sauti kubwa........Watisheeeeeeeeeeee watishe haooooooooo

    Waumini wakageuka kumwangalia mlezi kwa hasira

    Mlevi: Msiangalie mimi mwangalie huyo anae watisha...

    Wamuumini wakashindwa kuvumilia.....wakamtombotomboa....
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,041
    Trophy Points: 280
    nini maana ya neno hilo lenye maandishi mekundu?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hahaha umenikumbusha hii hapa

    Muhubiri: Huko mbinguni kuna asali na maziwa mengi sana tumrejee mwenyezi ili
    tupate kuingia huko

    Mlevi: Mmmmh kama huko kuna asali basi na nyuki ni wengi sana nyie nendeni
    wenyewe nani akang'atwe na manyuki

    Hahahaha
     
  4. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kumtomboatomba ni kumtinduatindua au kumpiga.. Ili neno nilisikia kwenye Ze comedy. Nanukuu Joti alisema '' unatomboka nini'' akimaanisha unaongea nini.. Vile vile kuna jamaa alisema '' nitakutomboatomboa'' akimaanisha nitakupiga.. Ndio maana yake hiyo mkuu.. Halina uhusiano na lile lingine japokuwa yanataka kufanana fanana...
     
  5. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    looooool....:) Walevi wanatabu sana.. Kuna jamaa mmoja mlevi kila akilewa lazima alale chini ya uvungu!! Sasa akaenda kwenye nyumba ambayo vitanda vyake havina uvungu. Palikuwa patamu hapo....:)
     
  6. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #6
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kiswahili kiswahili jamani
    Hatusemi chini ya uvungu bali ni uvunguni, chini ya uvungu ni wapi tena?
     
Loading...