Sheikh Mohamed Said naomba msaada wako juu ya hili

dos.2020

JF-Expert Member
Feb 17, 2009
3,417
2,000
Nakusalimu maalim Mohamed Said
Hii picha niliikuta katika kumbukumbu zangu, lakini sikumbuki asili nilipoipata, napia mueleo wangu ni mdogo juu ya hili suala, kwaiyo naomba msaada kwa mujibu wa uweleo wako juu ya hichi cheo cha uliwali kilivokua na historia yake pamoja na kilivokufia.
Nitafurahi sana kama utagusia mawili matatu.


SHEIKH+SAID+CHAUREMBO.jpg
 

Mohamed Said

Verified Member
Nov 2, 2008
14,020
2,000
Nakuwekea kwanza historia ya wakati ule ili umjue Liwali Ahmed Saleh na Sheikh Said Chaurembo kisha nitakuekeza haya mengine kuhusu uliwali.Mohamed Said: LIWALI AHMED SALEH NA SHEIKH SAID CHAUREMBO
Nakusalimu maalim Mohamed Said
Hii picha niliikuta katika kumbukumbu zangu, lakini sikumbuki asili nilipoipata, napia mueleo wangu ni mdogo juu ya hili suala, kwaiyo naomba msaada kwa mujibu wa uweleo wako juu ya hichi cheo cha uliwali kilivokua na historia yake pamoja na kilivokufia.
Nitafurahi sana kama utagusia mawili matatu.


View attachment 1028150
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom