Shari Hamna Shwari-Kwa Wana Simba Tu.........!!!!

Shari Hamna Shwari-Kwa Wana Simba Tu.........!!!!

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Kwa Wana Simba wafuatiliaji, najua kwa hii picha mtakua na tafsiri yake pana tena ya kina na vina
15.jpg
 
hapo sasa itakua shwari hamna SHARI

Hii timu yetu hii msimu ujao kuna hatari ya kukosa hata nafasi ya tatu, maana hawa jamaa wanafikiria kuuza wachezaji tu utafikiri sio timu ya ligi kuu badala yake ni soccer academy, maana mpaka sahivi first eleven ya mwaka jana waliobaki ni kama watatu tu yaani Kiemba, Chollo na Kapombe ambapo wawili nao wako sokoni kwa maana hiyo anabaki Chollo tu, itakuwa kama Arsenal kipindi kile walibakisha vijana tu na mtu mzima mmoja Thiery Henry.
 
umeachambua vizuri mkuu
Hii timu yetu hii msimu ujao kuna hatari ya kukosa hata nafasi ya tatu, maana hawa jamaa wanafikiria kuuza wachezaji tu utafikiri sio timu ya ligi kuu badala yake ni soccer academy, maana mpaka sahivi first eleven ya mwaka jana waliobaki ni kama watatu tu yaani Kiemba, Chollo na Kapombe ambapo wawili nao wako sokoni kwa maana hiyo anabaki Chollo tu, itakuwa kama Arsenal kipindi kile walibakisha vijana tu na mtu mzima mmoja Thiery Henry.
 
umemsahau Haruna Shamte, Salim Kinje na Mwinyi Kazimoto
Hii timu yetu hii msimu ujao kuna hatari ya kukosa hata nafasi ya tatu, maana hawa jamaa wanafikiria kuuza wachezaji tu utafikiri sio timu ya ligi kuu badala yake ni soccer academy, maana mpaka sahivi first eleven ya mwaka jana waliobaki ni kama watatu tu yaani Kiemba, Chollo na Kapombe ambapo wawili nao wako sokoni kwa maana hiyo anabaki Chollo tu, itakuwa kama Arsenal kipindi kile walibakisha vijana tu na mtu mzima mmoja Thiery Henry.
 
Simba ni airport like mwl j k nyerere int.airport!!Acha wachezaj wakatafute maisha mbele km kaseja anaachwa ktk mazingira km hayo,je kapombe asubiri nn??
 
Simba ni airport like mwl j k nyerere int.airport!!Acha wachezaj wakatafute maisha mbele km kaseja anaachwa ktk mazingira km hayo,je kapombe asubiri nn??

Binafsi sijafurahi Kaseja kuachwa lakini na sisi mashabiki tunasahau kitu kimoja kwamba mkataba wake umeisha, kama zilivyo taratibu za ajira mkataba ukiisha kinachobaki ni makubaliano ya pande mbili kuongeza mkataba au kuachana, waajiri wake wameamua kumwacha baada ya mkataba kuisha, mbona wachezaji wengi wameachwa baada ya mikataba yao kuisha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom