Shamsi nahodha amezaliwa upya?au 2015?


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,321
Likes
304
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,321 304 180
Baada ya kauli ya Vyama vya siasa sio chochote sio lolote mbele ya Tanzania huko Igunga.

Namkumbuka Shamsi Vuai Nahodha aliekuwa waziri kiongozi wa SMZ ,mwanachama mkereketwa wa CCM kwa miaka 10.
Zanzibar ilkuwa na vurugu, machafuko . Yeye akiwa ndio mtendaji Mkuu wa Serekali ya CC
Makundi ya Janjaweed yakitembeza mkongoto kila kona,
mabomu ya kupangwa ambayo hata kuku hakufa.
Ukandamizaji wa Polisi kwa vyama vya siasa huko zanzibar vilishika kasi.
lkn sasa nasikia kauli safi za ndugu Nahodha aliekabidhiwa jeshi la usalama.
Jee kiongozi huu kazaliwa Upya au ni kwa ajili ya 2015?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,243
Likes
4,687
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,243 4,687 280
urais wa tanzania 2015 lazima ujikombe kombe-- ha ha ha
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,194
Likes
29,916
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,194 29,916 280
This Man is among the few that CCM has and can trust.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Baada ya kauli ya Vyama vya siasa sio chochote sio lolote mbele ya Tanzania huko Igunga.

Namkumbuka Shamsi Vuai Nahodha aliekuwa waziri kiongozi wa SMZ ,mwanachama mkereketwa wa CCM kwa miaka 10.
Zanzibar ilkuwa na vurugu, machafuko . Yeye akiwa ndio mtendaji Mkuu wa Serekali ya CC
Makundi ya Janjaweed yakitembeza mkongoto kila kona,
mabomu ya kupangwa ambayo hata kuku hakufa.
Ukandamizaji wa Polisi kwa vyama vya siasa huko zanzibar vilishika kasi.
lkn sasa nasikia kauli safi za ndugu Nahodha aliekabidhiwa jeshi la usalama.
Jee kiongozi huu kazaliwa Upya au ni kwa ajili ya 2015?
Amekwenda igunga kuiongezea nguvu timu ya kampeni ya magamba kwa kisingizio cha kujihakikishia hali ya usalama.

Hali ya wanamagamba ni ngumu sana pamoja na kutumia makada wengti sana na viongozi mbalimbali wa serikali. Kila wanayedhani kwamba anaweza akawasaidia kuongeza kura japo moja tu wanamuita igunga.

Wassira na ester bulaya wameshindwa kwenda bunda kuwapa pole ama msaada wapiga kura wao waliokumbwa na maafa ya mvua kubwa zinazoendelea kunyesha huko. Wanathamini kampeni za chama kuliko maisha ya wapiga kura wao.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
This Man is among the few that CCM has and can trust.
Tatizo ni kama watanzania wanamuamini? kuaminiwa na ccm ni obvious!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 46 145
usiwe na mawazo ya 2015 tunasubiri jimbo lingine muda si mrefu kaka hiyo2015 mbali sana
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Changes is innevitable, also we learn from what we did not what we intend to do.
 

Forum statistics

Threads 1,236,462
Members 475,125
Posts 29,258,766