Shambulizi/oparesheni zito (Risasi na milipuko) kutokea

Shambulizi/oparesheni zito (Risasi na milipuko) kutokea

Smartkahn

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2020
Posts
1,016
Reaction score
1,762
Watu wakiwa wanaendelea na harakati za kirasiku, sokoni wauza mbogamboga, garage fundi makanika, huku vijana wakiendelea kuchombezana.

Kutatokea shambulio la kushtukiza zito, katika mahala patakatifu ni aidha Msikitini, Ikulu, kanisani, ama kumbi za maonyesho(Kambini).

Wahusika ni mchanganyiko wa wanajeshi kwa wingi na polisi kiasi, Utakuwa ni mtafaruku... Patashika nguo kuchanika.

Kunawatu vinara watakimbulia milimani mabondeni kwenye mito huko lakini msako utaendelea hadi huko, wanajeshi hodari wakiongozwa na mwanamama.

Tuombee operation au shambulio hilo likawe la heri na hatma njema...

Halleluya Amina.

UPDATES
Hii niliisahau na pengine imebeba maana zaidi...

Moja ya wale vinara katika zile ghasia alikimbilia msituni huko, huku wanajeshi wakiwa wanamtafuta kwa nyuma...

Akafika mahali mida ya jioni kando kando ya bonde la mto akatizama pembeni akaona mlima mrefu sana na sehemu ya mbele ya ule mlima ni kama robo ya ule mlima imeporomoka mpaka chini (landslide).

Wazo likamjia achukue simu yake aangalie Google map(satellite image) ili kujua yupo wapi na aelekee wapi maana alipotelea polini ndani ndani huko hana dira ya uelekeo.

Chaajabu wakati amewasha simu na kufungua Google map akiwa ana-zoom in ili kuona current location aliyopo, aliona clear image ya ule mlima kabla haujapolomoka na sehemu ile iliyokwisha kuporomoka aliona mlima wenye umbo kama sanamu ya mwanamke mwenye matiti akiwa anatizama juu angani kwa hiyo akiwa ana-zoom ile satellite image alikua anatizamana na ile sanamu ya mwanamke na akitizama kwa ku-relate na mahali physical feature au sanamu hiyo ya asili ilipo anaona ndio lile eneo la mlima lililoporomoka.

Alistaajabu sana akawa anajiwazia "hi physical feature isingeporomoka ingekuwa ni moja ya maajabu saba ya dunia."

Huu ni Ufunuo, Naamu wenye hekima wanaweza kutufunulia ufunuo huu.

Amina.
 
Watu wakiwa wanaendelea na harakati za kirasiku, sokoni wauza mbogamboga, garage fundi makanika, huku vijana wakiendelea kuchombezana.

Kutatokea shambulio la kushtukiza zito, katika mahala patakatifu ni aidha Msikitini, Ikulu, kanisani, ama kumbi za maonyesho(Kambini).

Wahusika ni mchanganyiko wa wanajeshi kwa wingi na polisi kiasi, Utakuwa ni mtafaruku... Patashika nguo kuchanika.

Kunawatu vinara watakimbulia milimani mabondeni kwenye mito huko lakini msako utaendelea hadi huko, wanajeshi hodari wakiongozwa na mwanamama.

Tuombee operation au shambulio hilo likawe la heri na hatma njema...

Halleluya Amina.
cha muhimu mhalifu akamatwe na kuadhibiwa hadharani
awe mbaba au mmama
Hata kama amekimbilia nje ya nchi tutamsubiri.
 
Watu wakiwa wanaendelea na harakati za kirasiku, sokoni wauza mbogamboga, garage fundi makanika, huku vijana wakiendelea kuchombezana.

Kutatokea shambulio la kushtukiza zito, katika mahala patakatifu ni aidha Msikitini, Ikulu, kanisani, ama kumbi za maonyesho(Kambini).

Wahusika ni mchanganyiko wa wanajeshi kwa wingi na polisi kiasi, Utakuwa ni mtafaruku... Patashika nguo kuchanika.

Kunawatu vinara watakimbulia milimani mabondeni kwenye mito huko lakini msako utaendelea hadi huko, wanajeshi hodari wakiongozwa na mwanamama.

Tuombee operation au shambulio hilo likawe la heri na hatma njema...

Halleluya Amina.

UPDATES
Hii niliisahau na pengine imebeba maana zaidi...

Moja ya wale vinara katika zile ghasia alikimbilia msituni huko, huku wanajeshi wakiwa wanamtafuta kwa nyuma...

Akafika mahali mida ya jioni kando kando ya bonde la mto akatizama pembeni akaona mlima mrefu sana na sehemu ya mbele ya ule mlima ni kama robo ya ule mlima imeporomoka mpaka chini (landslide).

Wazo likamjia achukue simu yake aangalie Google map(satellite image) ili kujua yupo wapi na aelekee wapi maana alipotelea polini ndani ndani huko hana dira ya uelekeo.

Chaajabu wakati amewasha simu na kufungua Google map akiwa ana-zoom in ili kuona current location aliyopo, aliona clear image ya ule mlima kabla haujapolomoka na sehemu ile iliyokwisha kuporomoka aliona mlima wenye umbo kama sanamu ya mwanamke mwenye matiti akiwa anatizama juu angani kwa hiyo akiwa ana-zoom ile satellite image alikua anatizamana na ile sanamu ya mwanamke na akitizama kwa ku-relate na mahali physical feature au sanamu hiyo ya asili ilipo anaona ndio lile eneo la mlima lililoporomoka.

Alistaajabu sana akawa anajiwazia "hi physical feature isingeporomoka ingekuwa ni moja ya maajabu saba ya dunia."

Huu ni Ufunuo, Naamu wenye hekima wanaweza kutufunulia ufunuo huu.

Amina.
min -me Kiranga Infropreneur
 
Watu wakiwa wanaendelea na harakati za kirasiku, sokoni wauza mbogamboga, garage fundi makanika, huku vijana wakiendelea kuchombezana.

Kutatokea shambulio la kushtukiza zito, katika mahala patakatifu ni aidha Msikitini, Ikulu, kanisani, ama kumbi za maonyesho(Kambini).

Wahusika ni mchanganyiko wa wanajeshi kwa wingi na polisi kiasi, Utakuwa ni mtafaruku... Patashika nguo kuchanika.

Kunawatu vinara watakimbulia milimani mabondeni kwenye mito huko lakini msako utaendelea hadi huko, wanajeshi hodari wakiongozwa na mwanamama.

Tuombee operation au shambulio hilo likawe la heri na hatma njema...

Halleluya Amina.

UPDATES
Hii niliisahau na pengine imebeba maana zaidi...

Moja ya wale vinara katika zile ghasia alikimbilia msituni huko, huku wanajeshi wakiwa wanamtafuta kwa nyuma...

Akafika mahali mida ya jioni kando kando ya bonde la mto akatizama pembeni akaona mlima mrefu sana na sehemu ya mbele ya ule mlima ni kama robo ya ule mlima imeporomoka mpaka chini (landslide).

Wazo likamjia achukue simu yake aangalie Google map(satellite image) ili kujua yupo wapi na aelekee wapi maana alipotelea polini ndani ndani huko hana dira ya uelekeo.

Chaajabu wakati amewasha simu na kufungua Google map akiwa ana-zoom in ili kuona current location aliyopo, aliona clear image ya ule mlima kabla haujapolomoka na sehemu ile iliyokwisha kuporomoka aliona mlima wenye umbo kama sanamu ya mwanamke mwenye matiti akiwa anatizama juu angani kwa hiyo akiwa ana-zoom ile satellite image alikua anatizamana na ile sanamu ya mwanamke na akitizama kwa ku-relate na mahali physical feature au sanamu hiyo ya asili ilipo anaona ndio lile eneo la mlima lililoporomoka.

Alistaajabu sana akawa anajiwazia "hi physical feature isingeporomoka ingekuwa ni moja ya maajabu saba ya dunia."

Huu ni Ufunuo, Naamu wenye hekima wanaweza kutufunulia ufunuo huu.

Amina.
Ulikuwa unaota ndoto ya mchana
 
Code/msimbo huu unahitaji wenye hekima... Karibuni.

UPDATES
Hii niliisahau na pengine imebeba maana zaidi...

Moja ya wale vinara katika zile ghasia alikimbilia msituni huko, huku wanajeshi wakiwa wanamtafuta kwa nyuma...

Akafika mahali mida ya jioni kando kando ya bonde la mto akatizama pembeni akaona mlima mrefu sana na sehemu ya mbele ya ule mlima ni kama robo ya ule mlima imeporomoka mpaka chini (landslide).

Wazo likamjia achukue simu yake aangalie Google map(satellite image) ili kujua yupo wapi na aelekee wapi maana alipotelea polini ndani ndani huko hana dira ya uelekeo.

Chaajabu wakati amewasha simu na kufungua Google map akiwa ana-zoom in ili kuona current location aliyopo, aliona clear image ya ule mlima kabla haujapolomoka na sehemu ile iliyokwisha kuporomoka aliona mlima wenye umbo kama sanamu ya mwanamke mwenye matiti akiwa anatizama juu angani kwa hiyo akiwa ana-zoom ile satellite image alikua anatizamana na ile sanamu ya mwanamke na akitizama kwa ku-relate na mahali physical feature au sanamu hiyo ya asili ilipo anaona ndio lile eneo la mlima lililoporomoka.

Alistaajabu sana akawa anajiwazia "hi physical feature isingeporomoka ingekuwa ni moja ya maajabu saba ya dunia."

Huu ni Ufunuo, Naamu wenye hekima wanaweza kutufunulia ufunuo huu.

Amina.
 
Taarifa na tetesi za Recho Dangwa kama zinaukweli basi ufunuo huu ulikua unamuhusu yeye.
 
Watu wakiwa wanaendelea na harakati za kirasiku, sokoni wauza mbogamboga, garage fundi makanika, huku vijana wakiendelea kuchombezana.

Kutatokea shambulio la kushtukiza zito, katika mahala patakatifu ni aidha Msikitini, Ikulu, kanisani, ama kumbi za maonyesho(Kambini).

Wahusika ni mchanganyiko wa wanajeshi kwa wingi na polisi kiasi, Utakuwa ni mtafaruku... Patashika nguo kuchanika.

Kunawatu vinara watakimbulia milimani mabondeni kwenye mito huko lakini msako utaendelea hadi huko, wanajeshi hodari wakiongozwa na mwanamama.

Tuombee operation au shambulio hilo likawe la heri na hatma njema...

Halleluya Amina.

UPDATES
Hii niliisahau na pengine imebeba maana zaidi...

Moja ya wale vinara katika zile ghasia alikimbilia msituni huko, huku wanajeshi wakiwa wanamtafuta kwa nyuma...

Akafika mahali mida ya jioni kando kando ya bonde la mto akatizama pembeni akaona mlima mrefu sana na sehemu ya mbele ya ule mlima ni kama robo ya ule mlima imeporomoka mpaka chini (landslide).

Wazo likamjia achukue simu yake aangalie Google map(satellite image) ili kujua yupo wapi na aelekee wapi maana alipotelea polini ndani ndani huko hana dira ya uelekeo.

Chaajabu wakati amewasha simu na kufungua Google map akiwa ana-zoom in ili kuona current location aliyopo, aliona clear image ya ule mlima kabla haujapolomoka na sehemu ile iliyokwisha kuporomoka aliona mlima wenye umbo kama sanamu ya mwanamke mwenye matiti akiwa anatizama juu angani kwa hiyo akiwa ana-zoom ile satellite image alikua anatizamana na ile sanamu ya mwanamke na akitizama kwa ku-relate na mahali physical feature au sanamu hiyo ya asili ilipo anaona ndio lile eneo la mlima lililoporomoka.

Alistaajabu sana akawa anajiwazia "hi physical feature isingeporomoka ingekuwa ni moja ya maajabu saba ya dunia."

Huu ni Ufunuo, Naamu wenye hekima wanaweza kutufunulia ufunuo huu.

Amina.
Katika ufunuo huu kama hekima yangu itakuwa sawia basi uliwalenga wanaharakati.

Waliundiwa operation yakuwatia nguvuni na operation ilipoanza wengi wao walisanuka na kuwa makini wengine wakakimbia kujificha mahali.

Mmoja wapo ni wakiume alikimbilia mafichoni huko alipoona hali ni shwari akaamua kuwasiliana na wanaharakati wezake mtandao wao kwa njia wanazozijua wao.

Sasa ionaonekana mwanamama mmoja wapo katika huo mtandao wao wa activists alikua haonekani tena alijaribu kum-contact na kuona hakuna response yoyote na kwa utaratibu wao hari hiyo sio ya kawaida... Hivyo mwezao amepotea hawajui yukowapi...

Hivyo kwa hari ilivyo wanaweza au wame-assume kuwa anaweza akawa ametekwa au ameuawa.

Zingatia hii
Wazo likamjia achukue simu yake aangalie Google map(satellite image) ili kujua yupo wapi na aelekee wapi maana alipotelea polini ndani ndani huko hana dira ya uelekeo.

Chaajabu wakati amewasha simu na kufungua Google map akiwa ana-zoom in ili kuona current location aliyopo, aliona clear image ya ule mlima kabla haujapolomoka na sehemu ile iliyokwisha kuporomoka aliona mlima wenye umbo kama sanamu ya mwanamke mwenye matiti akiwa anatizama juu angani kwa hiyo akiwa ana-zoom ile satellite image alikua anatizamana na ile sanamu ya mwanamke na akitizama kwa ku-relate na mahali physical feature au sanamu hiyo ya asili ilipo anaona ndio lile eneo la mlima lililoporomoka.
 
Back
Top Bottom