Shamba la ekari hamsini(50) nauza visiga mjini

  • Thread starter mdoe the thinker
  • Start date

M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined Dec 11, 2012
104 0 0
Nauza shamba la ekari hamsini lipo visiga nusu kilomita kutoka barabara kuu,lina miembe ya biashara 300,michungwa na minazi!kuna nyumba kubwa ya kuishi na servant house!liko tambalale na oevu!
Kuna kisima cha pump na matank,Bei ya eneo ni maelewano!
Mawasiliano yangu ni 0787 191 844 naitwa Mdoe!
 

Attachments:

FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,615
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,615 280
350,000 kila eka unachukuwa tumalize biashara?
 
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,277
Likes
245
Points
160
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,277 245 160
naomba bei...
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,960
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,960 280
Taja bei ya kuanzia, halafu tutanegotiate kutokea hapo
 
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined Dec 11, 2012
104 0 0
700 milioni naanzia,hyo ni pamoja na mali zilizopo shamabni yaani nyumba,kisima cha maji na genereta la umeme pamoja na miembe ya kisasa,michungwa na minazi
 
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined Dec 11, 2012
104 0 0
Taja bei ya kuanzia, halafu tutanegotiate kutokea hapo
700 milioni naanzia,hyo ni pamoja na mali zilizopo shamabni yaani nyumba,kisima cha maji na genereta la umeme pamoja na miembe ya kisasa,michungwa na minazi
 
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined Dec 11, 2012
104 0 0
350,000 kila eka unachukuwa tumalize biashara?
hapana!
700 milioni naanzia,hyo ni pamoja na mali zilizopo shamabni yaani nyumba,kisima cha maji na genereta la umeme pamoja na miembe ya kisasa,michungwa na minazi
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,615
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,615 280
hapana!
700 milioni naanzia,hyo ni pamoja na mali zilizopo shamabni yaani nyumba,kisima cha maji na genereta la umeme
Hebu changanua, tujuwe ekari shiliingi ngapi, minazi mingapi, mazao mengine ya kudumu mangapi, jenereta shilingi ngapi, mali zingine shillingi ngapi.

Shamba la urithi au mwenyewe yuko hai? maana kama ni la urithi tutangoja siku ya mnada.
 
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

mdoe the thinker

Senior Member
Joined Dec 11, 2012
104 0 0
hebu changanua, tujuwe ekari shiliingi ngapi, minazi mingapi, mazao mengine ya kudumu mangapi, jenereta shilingi ngapi, mali zingine shillingi ngapi.

Shamba la urithi au mwenyewe yuko hai? Maana kama ni la urithi tutangoja siku ya mnada.
are we jokin here mr. Or what?
 

Forum statistics

Threads 1,252,023
Members 481,948
Posts 29,793,361