Shabiki amtolea povu Mo Dewji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Sep 19, 2017
3,270
2,000
95d7e5deb58b14679815c74e6d6d5f0b.jpg
 

General Mangi

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
15,003
2,000
Mo amekuwa mswazi, yani huwezi sema ni tajiri.
Mo kama Diamond.

Sijui bongo katuloga nani, mtu anashindwa kulinda status yake.

Haya mambo angeachia mashabiki, atajenga chuki bure na watu kuchukia bidhaa zake.

Poor Dewji
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom