Kind JF-Expert Member Joined Oct 29, 2011 Posts 247 Reaction score 40 May 1, 2013 #1 Wakuu naomba mnifundishe namna ya kuset satellite dish na receiver yake maana kijasho kinatoka hapa ni jipya kabisa.
Wakuu naomba mnifundishe namna ya kuset satellite dish na receiver yake maana kijasho kinatoka hapa ni jipya kabisa.
KakaJambazi JF-Expert Member Joined Jun 5, 2009 Posts 18,828 Reaction score 12,320 May 1, 2013 #2 Kind said: Wakuu naomba mnifundishe namna ya kuset satellite dish na receiver yake maana kijasho kinatoka hapa ni jipya kabisa. Click to expand... Acha ubahili, kwanini usitafute mafundi? ‪Jafarai - Toa Hela‬‏ - YouTube
Kind said: Wakuu naomba mnifundishe namna ya kuset satellite dish na receiver yake maana kijasho kinatoka hapa ni jipya kabisa. Click to expand... Acha ubahili, kwanini usitafute mafundi? ‪Jafarai - Toa Hela‬‏ - YouTube