Seriously

Taifa letu

Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
25
Points
45

Taifa letu

Member
Joined Jan 4, 2017
25 45
Rais hajui kuwa tatizo la ajira lina madhara makubwa kwenye chaguzi zijazo yaan hata viajira 800 ni shida kutoa mpaka anaona bora kuachia wafungwa!!!!....nakukumbusha tu midege Kule namanyere na nkasi hawazijui!! Hutaki hata kulisha ng'ombe siku ya mnada!!!
 

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
7,394
Points
2,000

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
7,394 2,000
Rais hajui kuwa tatizo la ajira lina madhara makubwa kwenye chaguzi zijazo yaan hata viajira 800 ni shida kutoa mpaka anaona bora kuachia wafungwa!!!!....nakukumbusha tu midege Kule namanyere na nkasi hawazijui!! Hutaki hata kulisha ng'ombe siku ya mnada!!!
Tiss+Nec+PT+Wakurugenzi+DC+RC
ndo maana hana presha ata mkifaa njaa watu mil 1 ata mkikosa ajira watu mil3 ata mkafunga biashara watu mil5 uhakika wakurudi white house ni 100%.
so calm down komaa na hali yako dont stress up your self life is too short.
 

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
1,375
Points
2,000

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
1,375 2,000
Rais hajui kuwa tatizo la ajira lina madhara makubwa kwenye chaguzi zijazo yaan hata viajira 800 ni shida kutoa mpaka anaona bora kuachia wafungwa!!!!....nakukumbusha tu midege Kule namanyere na nkasi hawazijui!! Hutaki hata kulisha ng'ombe siku ya mnada!!!
..Kuna Uchaguzi na kuna kupiga kura..Uchaguzi aliyeshinda anapewa Ushindi wake lakini kupiga kura hahahahahahah..unaweza kupiga ila wakahesabu kwa kupunguza..
 

battawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Messages
688
Points
500

battawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2014
688 500
Tiss+Nec+PT+Wakurugenzi+DC+RC
ndo maana hana presha ata mkifaa njaa watu mil 1 ata mkikosa ajira watu mil3 ata mkafunga biashara watu mil5 uhakika wakurudi white house ni 100%.
so calm down komaa na hali yako dont stress up your self life is too short.
Hapa demokrasia imeshakula kitanzi,Kilichopo tukae matanga kujiliwaza ,lakini matumaini ya merehemu kufufuka haipo tena
 

Attachments:

Forum statistics

Threads 1,358,456
Members 519,298
Posts 33,168,860
Top