Vanpopeye
JF-Expert Member
- Jul 11, 2011
- 624
- 62
Hahahaha....physiological effects?Huyu nkanga chief hajapewa banned kweli...mods mkimuacha aise natoka jamii forum...mana hata mimi niliathirika na tangazo lake kumbe ni uzushi
Hahahaha....physiological effects?Huyu nkanga chief hajapewa banned kweli...mods mkimuacha aise natoka jamii forum...mana hata mimi niliathirika na tangazo lake kumbe ni uzushi
PointHii taarifa ya kukanusha imezidi kuchochea moto wa kilio cha Ajira kuliko kuuzima.
Ni kweli taarifa imekanusha, lakini hapo hapo ameacha pengo la taarifa.
Swali kuu kuliko yote hapa ni "LINI SERIKALI ITATOA AJIRA MPYA, KUPANDISHA VYEO, KULIPA MALIMBIKIZO NA KURUHUSU UHAMISHO?"
Pasipo kupata majibu ya swali hilo, tutaendelea kuona uzushi mpya wa taarifa mitandaoni kila siku.
Ajira kubeba tofali za kujengea[emoji23] [emoji23] [emoji23]tushapata uwanja wa kisasa ajira za nin
Haina maana kabisa coz wamekanusha then hawasemi lini watatoa, so ni bora watu wangejua ni wapili then wakakomaa na kaz nyingneMbona wa pili ni mbali sana.?! Kwa hiyo wanazitoa lini?! Taarifa hii haina mantiki.!
huna sifaAjira kubeba tofali za kujengea[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Bonyeza na wewe kama unaona raha [emoji12]Hizi ndizo dollar anazomiliki ally kiba [emoji15][emoji15][emoji15] diamond haingii hata robo Dollarcell.com Earn 10$ - 25$ for every 10 second tasks, Earn Fix 4000$ Weekly Guaranteed!!
Bonyeza link kuangalia