Serikali yakanusha taarifa za kuanza kutoa ajira

Serikali yakanusha taarifa za kuanza kutoa ajira

Waziri mkanushaji ungetuambia ni kitu gani kilisababisha au kukwaza haya kufanyika kwa kipindi cha kuanzia july 2016 hadi sasa. Kusema tu serikali ina sheria na taratibu zake za kutenda hayo ni sawa na kusema serikali ina yaratibu zake za kutokutenda kwa mujibu wa sheria zisizoonekana kwenye katiba iliyopo. Tuambie lilipo tatizo na kwanini limechukua muda mrefu hivi kutafutiwa ufumbuzi. Nakujua waziri umetokea kwenye vyama vya wafanyakazi, ni kwanini basi huusemi ukweli au umesaidia kuwafunga midomo viongozi wa vyama vya wafanyakazi ili wasiitishe hata vikao? Ni sheria ya ajira ya 1979 inayosisitiza mwajiriwa kupata nyongeza ya mshahara wake kila ifikapo july, sheria hii imefutwa lini na bunge gani? Mtaua morali ya wafanyakazi wa nchi hii kwa hakika.
 
Basi watoe tamko rasmi kuhusiana na ajira kuepusha wananchi kupewa taarifa zisizo rasmi
 
Mi nadhani ni wakati wa kuwa bize na shughuli binasfi za uzalishaji mali,hata kama ni kuuza juice,big G, vocha, pipi nk kuliko kusubiri ajira au kupandishwa daraja .
 
Nkanga chief yupo kwenye system anaelewa kila kitu!..hawa wanakanusha hawasemi ukweli
 
Nkanga chief yupo kwenye system anaelewa mambo mengi!..hawa wanadanganya watumishi wa umma kila siku kwa kusingizia mchakato wa uhakiki wa mwaka mzima,mara ripoti ya uhakiki ni ujinga tu!..
 
Kama serikali inakanusha kihuni namna hii... Kuna tatizo.
 
Huyo mkanusha taarifa nae haeleweki, taarifa mbaya hukanushwa na taarifa nzuri, ss unakanushaje taarifa bila kutoa facts zako za kueleweka

kwa taarifa ya mkanusha taarifa inawezekana ajira mpya zikaanza July 2018! Hovyo kbs
 
Zlikanushwa kuwa c mwz w 11, saiz tunakarbiakuiingia w 11.... zmekanushwa c mwz w 2... tusubirie kanusho mwz w 1 kwmb c kabla y bajet 2017/18 kupta.... Wach tuzsome tarakim... ctakag ujng mm!!!
 
Awapo serious kabisa xaxa mpka lin, maana kukanusha mmekanusha tutajien bc ata iyo siku mtakayo toa izo ajila maana Isha kuwa too much
 
Back
Top Bottom