Serikali yakanusha taarifa za kuanza kutoa ajira

Serikali yakanusha taarifa za kuanza kutoa ajira

SHAIRI LA CHINI YA MTI MKAVU, WENYE NAVYO WATUBANA, mianzo tukiijua,mipango twajpangia,kamwe pasiwe na njia,wanaohtaj ajira, chanzo ni wenye kauli!
 
Tunahtaj uwaz sio kuishi kwa KUSADIKIKA! Namatumaini kwan hii ni nchi ya DEMOKRASIA,mambo ya watumishi wa umma na wananchi wanatakiwa kuyaelewa kwa taarfa rasmi sio kufanywa au kujurkana kwa tabaka la juu tu!
 
Hehe...sasa mbona serikali iko kimya tu kuhusu lini watawaajiri watanzania wenzetu wanaongoja hizo ajira?wangekanusha habari hii ya uwongo na waseme kuwa wao wataajiri mwezi wa nane 2017 kwa mfano.. 🙂
 
Maana hii nchi imekua ya kukanusha taarifa tu bila kuweka watu wazi
 
Labda kosa la mleta uzi wa mwanzo ni kutaja muda wa karibu sana......
Inawezekana ajira hakuna mwaka huu wa fedha.....maana mkanushaji hataji lini ajira na vyeo vitapanda.
Mkanushaji alitakiwa kusema lini zitatoka hizo ajira na mambo mengine.
nkanga chief angeanika mwezi wa 12 mwakani eeh?
 
Hata mimi nakanusha, watz, makae makao wa kula,ajira inayo subirywa ni ya BOMBA LA MAFUTA KUTOKA UGANDA HADI TZ-TANGA,ndio watz, 30,000 watapatiwa ajira
 
Ila kwann serikali ikisia taarifa za ajira mpya inaruka kama ukoma ,kwa serikali inatakiwa kuweka wazi siyo kwa mafumbo na ahadi
 
Hehe...sasa mbona serikali iko kimya tu kuhusu lini watawaajiri watanzania wenzetu wanaongoja hizo ajira?wangekanusha habari hii ya uwongo na waseme kuwa wao wataajiri mwezi wa nane 2017 kwa mfano.. 🙂
[emoji3] [emoji3] [emoji3] unataka matusi mkuu wa 8 kote huko
 
Sa Hivi Naona Ni Mweno Wa Matamko Ya Kukanusha Na Kupitisha Tuu[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Huyo waziri Kairuki kwanza simpendi kabisa.

Ukimtazama nikama hataki vijana masikini wa kitanzania waajiriwe, kila siku analeta danadana tu kwenye ajira mpya.


Hiyo taarifa ya mwwzi feb ilikaa vema ili vijana wafanyekazi zingine badala ya kuwaambia ajira zitatoka muda wowote

Sent from my HUAWEI Y330-U11 using JamiiForums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: irk
Huyu nkanga chief hajapewa banned kweli...mods mkimuacha aise natoka jamii forum...mana hata mimi niliathirika na tangazo lake kumbe ni uzushi
 
Back
Top Bottom